19July

UWIIII MUMEWEKA HISTORIA WABONGO......BLOG INA CRUSH KWASABABU YA VISITS KUONGEZEKA KUPITA KIASI....

Traffic ya jana na juzi ni historia………

Chief,  wasomaji mlio bongo ndo mnaouwa bendi. Jana host finally aliweza kuirudisha website hewani kipindi ambacho nyie huko mmelala ila kufika saa mbili asubuhi tu mmeingia maofosini kitu chali….

Yani kilichotokea juzi na jana hakijawahi kutokea kwenye historia ya chama na serikali. Leo tumeona tuwasubiri mtoke maofisini ndo turudi hewani lasivyo mnge crash website tena.Alafu ni kwamba siku zingine mnakuwa mnasoma topic tofauti kwa mida tofauti ila juzi na jana mkiingia humu woote mnasoma topic ya Dada decent kwa wakati mmoja multiple queries zinatumwa kwenye database before i know kitu chali....Alafu host mbishiiiiiiiii anataka nilipie dedicated server , namwmabia hii kitu ni ya siku mbili tu siwezi kulipia dedicated server.....

ILA WABONGO MNAPENDA UMBEAAAAAAA NIMEAMINI JANA....DUH... MPAKA MNA CRUSH WEBSITE.......SHIKAMOONI WABONGO....

Anyways, naomba tuendelee na maisha….YALIYOPITA SI NDWELE….Kwa kweli ni ngumu kubishana na mwanamke ambae katika lile gazeti langu loooooooooooooooooooote  point alioiona ni ya mtoto wa Adeline.     Jamani I give up, nabwaga manyanga nilidhani ntaweza kumuwelesha lakini nimeona siwezi na kwa ugomvi pia simuwezi so I give up. Hivi kweli mtu hajaguswa na swala na mtoto wake yeye kaguswa na swala la mtoto wa Adeline Mushi????? Au sababu Sally Rose is very cute ndo anaona anafaa kutetewa. Mtoto wako ni wako mteteee wa kwako acha issue ya SallyRose iongelewe na Ade huwezi kuwa na uchungu na Sallyrose wakati huna uchungu na mtoto wako mwneyewe. Mwanamke hata siku kuweka post ya “happy birthday my son, I love you", hata bila picha sawa ila sema tu “happy birthday toto mama anakupenda ,mama anakumisssssssss, chum chum toto” ila kimyaaaaaa......


Anyways, wazungu wanasema think before you open your mouth, think. Hivi kweli you think ningeachia comments za kumtukana mtoto wa Adeline eti saababu nina ugomvi na Adeline????? Unadhani mimi mpumbavu kama wewe? Hivi ulichukua hata sekunde mbili kuwaza kama kweli naweza kugombana na mtu then nikaanza kumu attack mwanae. Ni hivi the moment wewe kama mwanamke unam frustrate mwanamke mwenzio mwenye mimba ya miezi 7, for one whole week unamtumia message hakujibu hata moja, hapokei simu zako then ukawa unapita sehemu ukaona gari yake ukaona si hajibu msg wala hapokei simu sasa nimemkamata, ukapark gari ukaingia ndani bila salamu ukaanza kumtolea maneno makali matokeo yake mkapigana without you even kuwa na uwoga au huruma huyu mwanamke mwenzangu ana mimba ila unasema na nitakuzalisha leo, which means uko tayari kuua mtoto wake, hivi huoni kama huyo mmjamzito ana haki zote za kuachia comment za kumtusi mtoto wa huyo mwanamke? Kwanza huwezi fananisha kumrushia mwanamke mjamzito ngumi na mtoto kutukanwa.Hata kama ningeachia comment elfu 10 za kumtukana mwanae mwanae asingebadilika kitu ila yeye ngumi moja tu alionirushia bila kujali hali yangu kuna uwezekano mkubwa KENZO asingekuwa hapa leo. Naomba usiongelee tena hilo swala la mtoto wa Adeline sababu unazidi kuonyesha watu ni jinsi gani ulivyo mjinga na huna hata uwezo wa kuchukua muda ukatafakari jambo. Hata kama mimi ningekuwa ndo nimemchokoza Adeline kwenye simu, yeye knowing mimi mjamzito asingenifata physically na kupigana na mimi. Angeondoka zake anisiburi nizae aje kunipiga mangumi....So acha kuchekesha kadamnasi na hii issue....

Kwanza nahisi kipindi  ile issue inatokea bado ulikuwa exile ndo maana hata hujui facts. Unaongea tu. Bado hujakoma kuwataja watu kwenye ugomvi wkaati wanakasirikia ukiwataja.Although wanaongea na wewe kwenye simu hawataki watu wajue wanajuana na wewe sbabau wanaona unawashushia status. JIFUNZE. Just siku zile Shamim kidogo akumeze ulivyomtaja  leo umemtaja Ade. Acha…… Kati yangu mimi na Ade, Ade ndo alitafuta sululu ya ugomvi sio kwamba najigamba hapana ila nakuonyesha kwamba kama yeye angeona kuwa nilikosea kuachia comment za kumtukana mwanae asingekaa kuongea na mimi kamwe mtoto anauma sana asikwambie mtu, Ila alijua kuwa alichofanya kwa mtoto wangu alie tumboni kilikuwa ni kikubwa na kibaya zaidi kuliko maneno aliyosemwa mwanae. Tukasameheana tukaendelea na maisha. Sasa usilete story za mwaka 47.........

Alafu wewe huwezi kuwa na akili zaidi yangu mimi  usijifanye mjanja eti mwambieni aweke ushahidi ,mwambie aweke facts kama kweli nimechukua mkopo.

Mbona juzi na jana ulinywea ukawa mpole unatishia kuwasue access, umeona watu wanakucheka ndo unaibuka sijachukua mkopo mie. Mbona ulikuwa kwenye shock juzi ? Mbona umeenda kufile complaint access?Unajijua hujachukua mkopo unaenda kufile complaint ya nini?

Unadhani una akili zaidi yangu, eti niweke evidence hapa, the moment nikiweka evidence hapa ya kitu kama hiko nitakuwa nimekunufaisha vibaya mno, ni sawa sawa na watu wanaopiga chura teke wakidhani wamamuumizaza kumbe wanamsogeza hatua 10 mbele ya safari yake.

Chief nikiweka evidence hapa then nimekupa hard core facts za wewe kushinda kesi dhidi ya access  tena im sure wata settle bila kwenda court tena watasettle siku hiyo hiyo maana hakuna kampuni inataka hiyo kitu. More over my dear fan alienipa data kwa mapenzi nitakuwa nimemwaribia maisha yake just because nataka kujionyesha mimi ndo mshindi , trust me im not that stupid to be tricked by an idiot like you. I choose my battles , I don’t fight every battle especially If I see no prizes for the winner. If i snitch she will never get hired by any one, you think I would be sooooooooooo selfish nisimfikirie mtu aliefanya something like this just for me nimwaribie maisha yake eti sababu nataka kuprove watu sinta kachukua mkopo? Aisee you are not that important. Siwezi kumwaribia mtu life yake eti sababu nataka kuharibu swaga zako. Huna maana kiasi hiko.


You will never win this case hata Kama Nimrod Mkono achukue case yako as a pro-bono project, chief you wont win. Its your word against theirs, labda ulimwambia ndugu yako yeye akasema, au ulimwambie, rafiki yeye akasema kwanini usingizie ni mfanyakazi wa benki? Nani kasema ni mfanyakazi wa bank? Mange aliandika kwenye blog? sorry Mange nikiulizwa nitasema ukweli,which is mimi Mange Kimambi nina tabia ya uongo naanza therapy soon bado sijapona so nilivyosema vile  nilidanganya tu ili nimuuzi bidada....UPO HAPO????.....

The only person that can make the bank liable for anything is me. COZ im the only one that that can show show proof if mfanyakazi wa bank ndo alinipa information or not. Na swala la mimi kutoa hiyo information ni ndoto za abunuwasi maana hata nikipelekwa Guantanamo bay nikawa tortured chief SISEMIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII……Kwanza watu watakuwa wanaogopa kuniambia chochote….Guys feel free kunipa mainfomation ya hawa amabo mnajua siwezi kuwajua  ili niwe nawafunza adabu mara moja moja…..SITOKAA KUTAJA MTOTO WA MTU…...

DADA ULIENIPA DATA NAOMBA UKAE OFISINI KWA AMANI TENA BENUA NA MATAKO UKIPITA KWENYE CORRDIDOR, OFISI INA WANAWAKE   KIBAOOOOOOOO WATATAFUTA MCHAWI MPAKA ASUBUHI......


Access Bank you are the best bank in Tanzania, nitawaletea wateja wengi mie mwneyewe nikiwa mmoja wapo , msiogopeshwe na huyu mtu  she has nothing on you. Dharau zake za mikopo ndo zilizofanya watu wanamcheka. Kuchukua mkopo ni kitu kizuri mnoooooo na hata siku moja siwezi kumdharau binadamu mwenzangu eti kachukua mkopo mie mwenyewe hapa ikitokea bank ikanipa loan ya kufanya bongolicious iwe big brand unadhani ntakataaaaa, uwiiii ntauchukua fastaaaaaa…

Ila huyu nimemwanika sababu alikuwa anajifanya kuwabeza wenye mikopo wakati yeye mwneywe alikuwa anautafuta.

Kwa vile naishi nchi za nje naomba niweke ushadihi wangu ambao ningepende utumie kuwatetea ACCESS BANK


MY OFFICIAL STATEMENT THAT CAN BE USED IN ANY LEGAL PROCEEDINGS AGAINST ACCESS BANK BY CHRISTINE SINTAH  AKA JLO.

I have never had any official contact with any employee or representative of access bank in the past to discuss their financial relationship with Miss Manongi. Access Bank, its employees of representatives have never disclosed any information relating to Miss Manongi or any other person to me. If any of my past statements on my blog  implied that this kind of unproffesional and illegal  behavior occurred between me and Access Bank. Im hereby officially apologizing to Access Bank , A BANK that is viewed by many as people oriented, they are one of very few banks in the country that are willing to go the extra mile to provide Tanznaians with  much neded loans.

I would like to urge iits customers and investors to have faith in the bank because they have been nothing but a professional bank.

WE LOVE ACCESS BANK.

Access bank nitawaletea wateja wengi sana wa mikopo. Naamini hizi siku mbili mmepata application nyingi sana za mikopo maana maellfu ya watanznaia wamejua kuwa mnatoa mikopo even without one having a stable source of income as long as they show passion.

Big up kwa wale ambao mlienda nje ya nchi kusoma huko chuo kikuu mkazaa na professer wa chuo na mwisho wa siku huyo professior alikupa  vifavor ukaweza kutoka hapo chuo na cheti cha 1st class au upper 2nd. Maana kuna wengine waliozaa na maprofessor wa chuo, tena waume za watu alafu wana disco chuo kwa kutokuwa na ubongo wa kumudu masomo ya chuo kikuu. Really mshawahi kusikia mtu kajitoa muhanga  katembea na professor wa chuo au kazaa na professor wa chuo alafu akafukuzwa chuo asi graduate??? Mange Kimambi ningezalishwa na lecturer wa chuo uwiiii mngenikomaaaaaaaaaa, tungeanza chuo siku moja ila siku ya graduatioons mngeshangaa badala ya kugradute na degree ningegraduate na PhD mngejijua nimeitoa wapi……..Akili ni nywele chief….. Nilale na Prof, tena mume wa mtu alafu nidisco????? kiruuu...Ila pia kamaningekuwa nimefanya hivyo ningerudi Dar kimya kimya wala nisingeanza kuwaumbua watoto wa watu nawaita Malaya na kujifanya eti ninarekebisha tabia zao wakati tabia yangu ndo muozo muozo muozo. Na kujifanya nawashangaa wanaochukua waume za watu wakati mie mwenyewe nmwanangu babake ni mume wa mtu katulia na familia yake.  Ningekuwa nakaaa kimya wala nisingekuwa nafatilia ndoa za watu. Na nisingekuwa naweka comment za kudai Mange ni bastard alizaliwa nje ya ndoa although Mange ni mutoto halali ya ndoa although wazazi walitengeana later. Ningefikira kwanza hata mwanangu pia ni bastard kama Mange bora nikae kimya.

Bidada uwe unaangalia kwanza na watu wa kukuonea wivu. Uchokonoe watu na ushari wako wa uswahilini tukushushue alafu ujifanye unaonewa wivu? mfyuuuu....Nikuonee wivu kwa kipi? Mimi nikija bongo nauza nguo kwenye corridor home nauza mpaka nachoka kuuza , biashara nayofanya in 1 week wewe utafanya in 1 yr. Alafu niwe na wivu? Niwe nna wivu huku nawatangazia watu biashara zao? Kwanza kabisa naomba uwapigie watu picha za dukani kwako uwawekee waone wahesabu nguo zipo ngapi then watajudge kama nakuonea wivu au la? Wenzio wakitangaza maduka kwenye blog huwa wanaweka picha za maduka yao, sasa wewe mashauzi yote huweki picha za dukani kwako.Weka picha wakuone JLO kwneye duka lako lilivyo la ukwee  mpaka Mange Kimambi anaeishi L.A anakuonea wivu…..hehehhheheehehhehehehehehehehhehe…..Uwiii nimefuliajeee, duka la sinza lenye gauni 2 za china linanikosesha usingizi basi nahisi Virago la Mishi  la Mikocheni linakaribia kuniuaaa kabisaaaaaa kwa presha.......chezea wivu....

Naomba uwawekee picha moja tu….. Jamani wajionee wedding Lounge.... Hivi watu wanajua maana ya neno wedding Lounge jamani? Nguo 2 za wedding tena za mchina  ambazo hakuna mdada wa mjini hata mmoja atakaa kuvaa ndani ya duka na vibanio vitano vya plastic havifai kuita sehemu wedding lounge.... Embu google wedding Lounge... Sorry naleta dharau ila anayatafutaga mweneywe huyu nae. Mtu unajijua huna mbele huna nyuma alafu unapenda ugomvi... Muwage mumaniwachaaaaaaaaaa......Mnanichokoza nikiongea oooh anajifanya tajiri...Nikomeni....Yes watu walishaenda kuchungulia wakanirushia habari ila mimi sina roho mbaya amskini ya Mungu sikutaka hata kuweka comment ya kuwaaambia watu the real situation. Maana sina roho mabay na mtu. Ila ingekuwa wewe ungesharusha comment duka lenyewe lina wedding dress 6,  viatu pair 10 hazifiki. Wabongo wanadharau jamani maana walivyonieleza nilichoka mwenyewe...lol..Ila unayataka mwneyewe ,jikubali acha kuishi maisha yasiyo kwa kwako.

Mkopo ni kitu cha kujivunia sio kitu cha kuabisha, sio kila mtu anapewa mkopo na bank kwanini usiwe proud kuwa umejiweka sawa mpaka ukaaminiwa ukapewa mkopo ila hapana unatana mashindanio ya mjini kuwa na wewe untoka familia ya pesa huitaji mkopo….lolest….. Kuna dada mmoja nilienda dukani kwake, huyu dada hatukO hata close  ila nimeingia tu dukani kwani akaniambia siku hizi nashinda dukani sitoki aisee maana nimechukua mkopo bank kuongezea biashara iwe kubwa kwa hiyo siendi hata bar siku hizi maana nisije kudaiwa pesa za watu bure. Sasa huyo ndo mfanyabiashara aliepevuka maana anajua mkopo ndo habari ya mujini. Donald Trump mwenyewe ana mkopo wa benki sasa wewe unakosa amani na raha ya maisha kisa mkopo???? Inaonyesha jinsi gani huna elimu na nahisi uli disco first yr and also hukuwa unasoma university proper maan bongo form 6 tu hukusoma so huko UG uliendaje university? Au labda ulifeki results na amtokeao yako masomo yakakushuinda coz uliingia level sio yako. Ungekuwa kweli umesoma chuo kikuu ungejua kwamba sometime makampuni huwa yanachukua mkopo mkubwa zaidi ya ule wanaouhitaji sababu mkopo unapunguza tax obligation, ungeona jinsi net profit inaongezeka au inapungua kutokana na punguzo la tax ambalo linasababishawa pia na malipo ya mkopo. But again huwezi jua yote hayo unachojua ni siishi kwa mkopo, siishi kwa mkopo utadhani umeambiwa mkopo maana yake wewe ni maskini.lol…....Kuku wa kienyeji bwana.....

Anyways, nimechoka na wewe, sina muda wa kukujibu au kukupa usharui maana hushauriki wala nini. Ila ungeambiwa na Shamim ungesikia labda sababu ana pesa za bure unahisi atakuongezea mtaji….lol......Mimi hunisikilizi...

By the way uwe na shukurani aliekurudisha kwenye chati mjini ni mimi…. Uliblog zaidi ya mwaka hakuna mtu aliekua na time na wewe, ulivyoanza tu maugomvi na Mange Kimambi na mie nikawa fala nikakujibu uwiiiii ukajulikana kona zote za dunia. So uwe na shukurani ukumbuke come back yangu nilipewa na Mange.Tatizo come back yenyewe inadalili ya kuwa  kama ile ya Michael Jackson this is it. Ina dalili za kuisha kabla ya kuanza,………lol

By the way hivi nimesoma vibaya au kasema yeye ni mchaga. Upare umeishia wapi tena???? I thought ni ndugu yangu Yule wa upareni??? Uwiiiiii mtu anaku admire hadi anabadilisha kabila……hahaahhahahhahahhahaha …..

KWAHERI, KAA HUKO HUKO NA BALAA LAKO…….ETAENDELEA KUTEMBEA PEKE YAKO MJINI KAMA WALE VICHAA WAOKOTA MAKOPO. ILA ITS GOOD TO LOVE UR SELF, NASKIA HATA MOVIE UNAENDA MWENYEWE KWA RAHA ZAKO...HEHEHEHEEH.HAKI YA NANI SIKU IKIFIKA KWAMBA MJI MZIMA DAR HAKUNA HATA ANAETAKA KWENDA KULA LUNCH NA MIMI  MPAKA NAKAA MEZANI MWENYEWE KAMA MWANGA HATA KILLY JANGA ,KINA KEPTEN HAWANITAKI UWIIIIIII NTAJITUNDIKA……

 

Kaniharibia swaum. Shetani kanishinda leo. Nguvu zake zimenikamata. Nisomeeni dua jamani kehso niendelee na swaum. Leo imebidi nile ubwabwa tu Kenzo….. Narudi tena kwenye ile ile hali yangu ya kumsahau kama yupo duniani. Na nyie wasomaji wangu naomba mfnayekama kawaida yetu msitume comment zinazomuhusu as you know humu tunawapenda wanaopeda mikopo wasiopenda mikopo tupa kuleeeeeee….Tumsahau please , naomba msinitumie any comment about her. Naomba tuwe na nguvu ya kuishi kama hayupo duniani kama jinsi wanawawe wa bongo wanavyofanya…....

 

PS: Hivi jiulize kimbelembele choooote cha ugomvi na mimi kila siku, naomba nikuulize kuanzia juzi mpaka leo, nani kaachwa uchi? mimi au wewe? yANI kiTU ulichoweza kukipata ni kuhusu mtoto wa Adeline... Hujioni mjinga? Embu soma hizo comment za linda hivi kuna kitu chochote cha maana alichoandika zaidi ya matusi????mimi sijawatukana tusi hata moja ila hamtolala mwezi mzima huu....Ona wewe financial situation  nje, Kutoa K kwa mume wa mtu tena professor wako njeeeeee...... Sijui unapata faida gani kuanzishaga maugomvi.... ????Unamfurahisha BEDUI macomment yake yanarushwa wakati mwenzio yalimshinda akajichimbia sasa anapigana vita huku anakutumia wewe kama shield.... Macomment yoooooooote ni ya BEDUI matusi tuuu hakuna point.KILA MTU KESHAMZOEA HASTUI MTU....... Linda is firing bullets from a rusty shot gun wakati kasimama nyuma yako  using ur body as a shield huku Mange nareturn fire from an AK47 ambazo zooooote zinakupata wewe Linda anasevu. Alafu kumbuka hujavaa bullet proof vest......JINGA KWELI WEWE........BEDUI hata upost 1,000 comments about me, you won't feel any better coz at the end of the day you will still be that mother in the land of opportunities with free education that couldnt even get her daughter to graduate from high school in the 21st century.Thats a heavy burden for any mother. Nothing will make you feel better.....The guilt must really eat you up. You might have worn for having the dirtiest mouth in the world but you have FAILED AS A MOTHER...I CANT IMAGINE THE LOOK ON YOUR FACE WHEN OTHER MOTHERS BRAG 'MY DAUGHTER IS IN COLLEGE, WENGINE MINE IS STARTING THIS FALL, AND YOU ALL YOU CAN SAY IS MINE IS THE GRAND DAUGHTER OF NYERERE DID YOU KNOW NYERERE? HE WAS BIG BIG BIG NAME ,THOUGH HER FATHER NEVER RECOGNIZED HER AS A NYERERE SHE IS STILL BIG BIG BIG BIG NAME....THAT MUST HURT.........POLE.......  Hhahahha, mamaa wakuzaa na na ma big name....lol...

ILA SINTA NAKUSHAURI UENDELEE KUMPA CHANCE LINDA AWEZE KUTOA COMMENTS MAANA KABANIWA KOTE ATAKUJA KUKUFAA BAADAE KAMA  UKISHINDWA KULIPA MKOPO MAANA ANA JUA JINSI YA KUKWEPA MIKOPO BY FILING BANKRUPTCY AKIDHANI BANKRUPTCY HAINA IMPLICATIONS ZOZOTE.....LOL......SHULE BWANA.....

 

UKIMALIZA KUSOMA NAOMBA UNITWANGE NA PICHA MOJA YA WEDDING LOUNGE NIFE NA KIJIBA CHA ROHO....ILA CHONDE CHONDE CHONDE USIJE KUSANYA VYA WATU KUPIGIA PICHA MAANA UNAJUA WATANIFIKISHIA HABARI....LOL...

Ingekuwa sina safari ya kwenda posta kutuma nguo za watu leo ningemaliza na Story za N wa Usalama.Usinione nakukaliaga kimya ukadhani sina maneno ya kukuchamba mpaka ukaumwa malaria plus plus bila kung’atwa na mmbu. Nakukaliaga kimya sababu nakudharau nakuona you are nothing………..So don’t ever think Nakuogopa , sikuogopi ila YOU ARE NOT WORTH A MENTION ON MY BLOG. Ungejua jinsi navyoona aibu na jinsi navyoteseka kuandika haya mahazeti kuhusu wewe ungenionea huruma tu ukaacha kuni provoke. Unanitesa Sinta, yani mimi nachekwa na watu naonekana kituko kila mtu ananishangaa jinsi navyopoteza muda kugombana na mtu kama wewe, nna wasiwasi this time hata kina kILLY watanikimbia alafu itabidi niende  lunch na wewe  sea cliff. Nionee huruma Sinta pls, endelea na shilole jamani, Mimi muke ya Muzungu sitakiwi hata kukutaja jina lako…pLSSSSSSSSSS…… wake za wazungu wanakaribia kunikimbia……PLEASE LEAVE ME ALONEEEEEEEEEEEEE, NAOMBAAAAAAAAAAAAAAAAAAA. JAMANI NISAHAU WE MAMA.......

 

Uliniomba sana nikupe facts.....hiyo je? Angalia tarehe toka May ...ila kwa vile sina muda na wewe nikakaa kimya....Jamani nawaambiaga kila siku mimi sio mkorofi kama mnavyodhani nina heshima sana kwa wanawake wenzangu na huwa sina papara nakuacha ujichanganyanye mweneywe... Haya sasa mpaka wanaume wanaomlala wananitafuta kuniambia huyu ni mbwa koko nisi deal.... Aiseee kama mpaka ex zako wanakuona mpumbavu basi ni balaaaaaa....

Im sure Sintah umeshajua ni nani alinitumia hii sasa usije ukaenda mfanyia fujo ofisni jinsi ulivyo mswahili.. Jikaze ,,,umeyatafuta mwenyewe ukiponzwa na huyo BEDUI..........Unaona comment hazijai bila kunitafuta...I hope umefurahi sasa...... Mpaka mwanaume alikuwa anakushangaaa kwanini humtaki mtoto wako.... issue ya PROFESSOR NILIKUWA NAYO TOKA MAY nimekustiri we mbwa koko ila umenichokononoa mpaka nimekuadhiri......sikupenda kufanya hivi ila naomba ujifunze.... Nauwaache kina Wema  Sepetu kila siku unawaanika watoto wa wanawake wenzako wakati wewe ndo changu uliekubuhu.. Mwanamke gani anamkataa mtoto? mpaka boyfriend anakulilia umkubali mtoto ila hutaki sababu unaona mtoto atakuaibisha.....SHAME ON YOU,SHAME ON YOU,SHAME ON YOU. YOU WILL NEVER SUCCEED MUNGU HATOKUPA BARAKA ZOZOTE ZILE MPAKA SIKU UTAKAYOMKUBALI YULE MTOTO.... WANAUME NDO WANAOKATAA WATOTO MWANAMKE AKIKATAA MTOTO HANA DHAMANI KWENYE JAMII........SIKU ZILE NAKUITA MBWA KOKO WATU WALIKUTETEA KUMBE HAWAJUI KWANINI NAKUITA MBWA KOKO....SASA UMENITAFUTA MPAKA NIMEONYESHA KWANINI WEWE NI MBWAAAA.... WAKOME MASTAA WA BONGO, HAKUNA MALAYA MJI HUO KAMA WEWE, HAKUNA MCHAFU KAMA WEWE. ULINIADNIKA LAST WEEK SIJUI MIMBA IMEINGIA CHOONI, MIMBA YA HUYO KAKA ILIENDA WAPI??? YANI WEWE NI NYOKA...HUJIELEWI....

Alafu unasema nakuonea wivu, ningekuwa na wivu ningefanya kama wewe, ulivyotangaza duka ningeweka hii habari nifanye watu wasije kuku support kama wewe ulivyonifanyia. Nimeingia Dar kwenda kufanya biashara same day ukaweka ma email kwamba mimi nna bwana..Lets say ingekuwa hata kama ni kweli ila wewe kama mwanamke no matter how much u hate me ungebania mpaka nimalize biashara ndo uweke.... Mbona mimi umetangaza biashara sikuweka hii habari nikuharibie?..Alafu eti wivu... Nikuonee wivu kwa mkopo na duka chafu la sinza Una laana wewe mpaka wanaume wenye kazi zao za maana wananitafuta kuniambia uchafu wako....


TUHESHIMIANE NEXT TIME NTAKUHAMISHA NCHI MAANA KUNA SIKU DUNIA NZIMA WATAINGIA HUMU WATAKUTA PICHA ZA NYAPU YAKO UNAYOSHEVU KWA VIWEMBE VIPELE PELE KILA SEHEMU...GOSH HIVI NANI BADO ANA VIPELE VYAKUSHAVE DOWN THERE MWAKA HUU 2013, SHAMIM EMBU MWONYESHE MWENZAKO WAXING AKAIBE MUUZA SEMBE WA SHOGA NA YEYE MAANA NYAPU YA VIPELE NDO MAANA VILE VITOTO VYA MPIRA VINAMKANA..............SHUWEIN WEWE=...... NA UJARIBU KUMFATA KAKA WA WATU OFISINI UONE SI UNAKUMBUKA VIPONDO VYAKE??????


JAMANI SIJATUKANA MALAYA SIO TUSI NI NENO LIPO KWENYE KAMUSI LINALOTUMIKA KUMDESCRIBE MTU ALIE NA TABIA ZA KUNGONOKA BILA MPANGO...

 

USHAURI WA BURE - KUTOKANA NA MAELEZO YA HUYO KAKA YA MPAKA KUMTIA MIMBA HUYU MREKEBISHA TABIA WATOTO WA WENZAKE NI KWAMBA HATA CONDOM HATUMIAGI MPAKA ANAJAZWA MIMBA.

DADA TUMIA CONDOM ,UTAKUFA KWA NGOMA, USIENDEKEZE UTAMU WA KUTOTUMIA CONDOM...TUTAKUPOTEZA.......MMMH JUMA NATURE ALIONA MBALI KWA HILI LA NGOMA....

 

NATANGAZA RASMI KUACHANA NA HUU UJINGA....SIJAMTUKANA  MTU NIMEWAAMBIA FACTS. FACTS AMBAZO SIKUTAKA KUWAAMBIA ILA WAMENIPUSH MPAKA NIKAZISEMA.

NAOMBA TUENDELEE NA MAISHA WAPENZI.......NITAENDELEA KUKAAA KIMYA KAMA ZIKU ZOTEEE.... ATAKE NITAFUTA AWE TAYARI KUKUBALI KUWA NA MIMI NI BINADAMU KUNA SIKU NTACHOKA NITAJIBU...

MMELALA NACHO KIDALI PO............

Comments (253)

  • k0ku

    k0ku

    19 July 2013 at 22:35 |
    lmao mange una maneno.. nimechekaje sasaaa!!! mi nimecheka nilivyoona anadai evidence ya yeye kukopa. nikasema huyu binti kweli shule hakwenda!! nani anatoa ushahidi ili apelekwe mahakamani!! umemkomesha na nimefurahi sana. ila hii iwe mwisho wa kumleta humu huyo pimbi, anatukosesha network hadi tunaugua . mfyuuuuxxxxzz..
    • R ' n ' B

      R ' n ' B

      20 July 2013 at 05:21 |
      Koku umenikumbusha lile gazeti la SANI. It had Pimbi, Betina and Zena, skumbuki wengine.

      Did anyone ready HATUA na KITUTU novel????
      • Anonymous

        Anonymous

        20 July 2013 at 06:03 |
        bora sintah kazaa na profesor wewe uliyezaa na model?
        • mange kimambi

          mange kimambi

          20 July 2013 at 06:47 |
          Linda unaongea nini? usimdharau baba watoto wangu aiseee..... Hivi unajua nimezaa na nani mimi nimezaa na big name kama wewe chief... Embu google Frank Machozi alafu ndo uje huku... Chief back them alikuwa anatupanga kama ngazi sio watoto sio wamaama tulikuwa tunamlilia mimi sababu mtamu kama wewe nikazalishwa...... Yani hata wewe mwenyewe isingekuwa kama ulikuwa busy na Miunga yako kutwa uko Italy chief ungekuja kubanana na sisi....
          We embu muulizie Frank wewe, Chief babake Bhoke ni Big Name. Alafu sasa anampendaje mwanae sio BIG NAME wanaokataa watoto kama Makongoro Nyerere.....
          umuwacheeeeeeeeeee hero wa mwanangu...... Koma Kabisaaaaaaaa.... Wewe Makongoro Nyerere hamtaki Leila mpaka umempa jina la babako ulizaa na babako kwani? si bora ungezaa na mbeba zege ila amkubali Leila. Unadhani Leila kushindwa shule ni nini, ni kutokuwa na baba she got daddy issues...Baba Big name alafu haonekani....MFYUUUUUU

          Kama huna profile ya Baba Bhoke cheki hii
          http://www.youtube.com/watch?v=6-e8Kuz0Nb4
          Umeona smile lile, Umeona mwanya ule, umeona height ile, wewe mabig name wako vitambi kama wanamimba......

          Chief mie nilizaa na big name, uliza mjini.....Alafu hauzi unga sasa....chezea Baba Bhoke wewe........
          Ila ndo hivyo nilivyoenda US akaibiwa bwana.........nililiajeeee........
          Wewe Mzee Kimambi alichapa fimbo zooooooooooote mie nikiwasha TV nikiona hii video ya machozi nasahau viboko naruka geti huyooooooooooooooooo.......

          Jamani kuna mwenye ile video ya Baba Bhoke alivyofanya tangazo lile la beer la brew master SA...? HE was the first Tanzanian model kusafirishwa kupelekwa SA kushoot tangazo la beer , jamani mwekeeeni bedui tangazo la Baba Bhoke.... Alilipwa shingi ngapi? He is still the highest ever paid TZ model to ever do a TV ad out of TZ. Jamaa alitoa SA, after one month akashusha gari, Mama weweeeeeee sasa ndo mstari wa mademu uliongezeka ilikuwa inabidi ufanye appointment kupata kidate na huyu huyu jamaa , hata kama ni boyfriend wako, maana ukijifanya unajua kupenda ukaenda kwake kumsuprise, utaji suprise mwenywe, na hata ukijikuta umeji suprise unakuta wewe ndo unamwomba jamaa msamaha sababu hukumpigia simu kumake sure ni zamu yako...........Wewe Makongoro Nyerere nani alikuwa anamtaka mwili wake uliolegea legea, kitu six pack wewe...... LINDA HUMJUI BABA BHOKE NYAMAZAAAAAAAAAAA

          Linda ukimuongelea Baba Bhoke tena nakupandia ndege , yani pale ntakuumiza maana ndo roho ya mwanangu... bora unitukane mimi, Baba Bhoke mkomeeeeeeeeeeee.....
          Ulidhani wewe peke yako ndo unazaaga na ma big name????
          wivuuuuuuuuu....

          Kama huyo Sinta wako alizaa na mtu wa maana zaidi ya Baba Bhoke mbona anamficha sassa? Mimi nipo proud sababu i know he is big name.... Tena naomba usije kuongea pumba ukam hurt Bhoke wangu, Mwenyewe babake ni the best of the best of the best kushinda maprofessa wanaozalisha wanafunzi wao.... ..

          Nikusikie tena unamtaja Baba Bhoke, hata kama alinipiga kibuti stilll ntakutoa ngeuuuuuuuuuuuuuuuuuuu kwa niaba ya Bhoke....KOMA KABISA...SIKU MAKONGORO NYERERE AKIKUBALI LEILA ATUMIA LAST NAME YAKE NDO UONGEE KUHUSU BABA WA MWANANGU...SHUWEIN WEWE
          • m a r i c h u i

            m a r i c h u i

            20 July 2013 at 07:09 |
            laughinglaughinglaughing Mpaka Nimecryingcrying

            Mange Umetisherrr....
          • Louis VNITTON

            Louis VNITTON

            20 July 2013 at 07:16 |
            Mange please usijibu utumbo wa Bedui achana nae ana matatizo ya kisaikolojia, inaelekea alikuwa abused alivyokuwa mdogo, she got issues. Ukiona comment yake upotelezeee, hata ukiiweka usiijibu maana unampa kiki ya bure, na ukae ujue hii blogu yako ndio therapy yake ya kutolea stress. Usipomjibu anabaki na mastress yake ukimjibu anapata ahueni, wewe umekuwa therapist wake lol.

            Jaribu kumnyamazia siku nzima uone atakavyoumwa, na kama huamini kama mgonjwa ukinyamaza tu usipomjibu anatuma comments kibao, ili angalau ujibu mojawapo ukimjibu tu comments zinapungua, huyo ni ROSALYNA wa Thamthilia ya Shelter For Love ya wamexico.
          • Galla

            Galla

            20 July 2013 at 07:20 |
            lollol Pole mwaya, tena duh nakumbuka watu walikuwa wakiona picha tu mpaka wanatuma na barua za maombi kabisa, chezea baba Bhoke mpaka ufanye applications kwanza. Mange sikujua kama ndio wewe mtoto wa shosti yangu ndio alikupindua baada ya kutuma application yake, ila mwenzio alikuwa wa kabila la kwao, kwa hiyo ilikuwa hakuna jinsi ilibidi aolewe tu ingawa mama yake alipinga hiyo ndoa vikali sana lakini mtoto alimpandia ndege akasema mie lazima niolewe tu na huyu kaka chezea handsome boy weyeee!
          • Anonymous

            Anonymous

            20 July 2013 at 07:26 |
            Hahahahaaaa acha sisi tuendelee kucheka tuongeze siku kumbe Mange hahahaa nashindwa kumalizia JOTO HASIRA!!!!!!!!!!!!!!!!!
          • parrotkasuku

            parrotkasuku

            20 July 2013 at 07:46 |
            Atuulize sie tunaomjua baba b. Mie ni mdogo wangu yule. Mpaka leo analipa, he's handsome, he's harworking and above all anapenda watoto wake kuliko roho yake!
          • SENSINTIVE SAMURAI

            SENSINTIVE SAMURAI

            20 July 2013 at 09:31 |
            rolling on the floorrolling on the floor uanruka geti kweli ulipindablowkiss
          • fan wa mange

            fan wa mange

            20 July 2013 at 10:24 |
            Bora mange jamanii alizaa by then baba bhoke alikua hajaoa so hakuzaa na mume wa mtu kuliko sintah aliezaaa na mume wa mtu tena professor dah
          • Anonymous

            Anonymous

            20 July 2013 at 14:39 |
            Mange wengine tumeolewa,usitutie majaribuni na uyo baby daddy wako kha...pia utampa tabu alonae saizi, c unajua wadada wa bongo adi leo wanapenda mbanano. Lord have mercy..nilimsikiaga sana uyu enzi za zeutamu walikuwa wanampa misifa kemkem..bahati nzuri mie nilikuwa nina wangu, chupi ingelowajee otherwise..mange siku ukienda kumburuza da linda mchukue na da zenat akarekodi teh teh teh!
          • c's mum!

            c's mum!

            21 July 2013 at 16:25 |
            mange kumjibu bedui ni kumpa chati asiyostahili!! linda na sinta wote hawana hadhi yako, ndio maana kutwa kucha wanakutafuta, waliufungua udaku, ukawadakua! sasa waje na lingune malaya hawa! mange upo juuuuuuuu, wakuache kwa karne nzima! sinta nimesoma naye, nilikutanaga naye hosy akiwa na bby boy wake, nikamuuliza vipi mtoto, dad wake yupo wapi? asivyo na haya eti ooohhhh mtoto wa dadangu, mfyuuuuuuuuuu! usigombane na watu waliogoma kutoa gesi mtwara kuja dar wakati wanajua ukweli kuwa gesi itatoka tu!
          • Sex NYONYO

            Sex NYONYO

            22 July 2013 at 12:54 |
          • Sex NYONYO

            Sex NYONYO

            22 July 2013 at 12:54 |
      • Shubira

        Shubira

        20 July 2013 at 09:30 |
        Hahaha umenikumbusha Hatia na Kitutu siyo Hatua kwi kwi kwi! Niliisoma nakuirudia, maskini ngoma mbaya.
      • sinyora

        sinyora

        22 July 2013 at 10:09 |
        KITUTU NA HATIA mpenzi,ahahahahaaa!!!
    • kibonge

      kibonge

      20 July 2013 at 20:36 |
      MAJANGA, kumbe kujishaua kote mbuda yake ina vipele polee wewee
  • Shubira

    Shubira

    19 July 2013 at 22:37 |
    laughing hahaa we mange kichwa chako si kizima wallah in Lulus voice, yaani nimesoma hilo gazeti mwisho lilivyoisha vizuri nimechekaje sasa, hujatulia haki ya nani haya Mungu akusaidie ufunge mange shetani mbaya sana anaharibu watu na ndo anachokitaka,, unapaswa kumshinda
  • R ' n ' B

    R ' n ' B

    19 July 2013 at 22:37 |
    YANI HAPA NIMEACHWA KWENYE MATAA MAANA I DON'T BARELY UNDERSTAND WHAT IS GOING ON.
    FROM SIJUI TRAFFIC JAM ya "jana" to hilo gazeti zima.

    Aaaaannnny way, FRI Kareem.
    Still lov u much U-Turn.

    ssshuuuuu nakula kona kupata kitu baridi, its too hot huku!
    • Miss Me

      Miss Me

      20 July 2013 at 00:35 |
      ni yaani watu wengi waliingia humu na kutaka kuingia hadi website yake ikazidiwa ndio maana ilikuwa haipaatikani hadi admin alipoweka mambo sawa, au sijui watu walipopungua humu ndio ikarudi etc atatuambia lipi lilikuwaje hadi ikarudi kwa yeye ndie mwenye.
      • R ' n ' B

        R ' n ' B

        20 July 2013 at 05:02 |
        THANK U, MISS ME.
        ALL IS WELL SASA.
  • MISS U TURN

    MISS U TURN

    19 July 2013 at 22:40 |
    CHIEF NIMEAMINI KWELI AKILI NINYWE YOTEE HIYO ANAPOTEZEA ALIVYOKUWA ANAWABEZA WACHUKUA MIKOPO SASA KAONA KAADHIRIKA ANALETA STRORY ZA ZAMANI WAKATI HAKUWA ANAJUA HATA KUINGIA FACEBOOK..ALAFU UKIWA MUONGO KM SINTAH NA UWE NA KUMBUKUMBU JUZI TUU HAPA AU JANA KM SIJAKOSEMA UMEKIRI NA KUTAPATAPA KUWA DETAILS ZAKO ZIMEVUJISHWA NA UNAISHI KWA MKOPO...CHEZEAmangeblog UTALALA NJE.. HIVI HUNA HATA WASHAURI KM NI MIMI NINGEENDELEA KUUCHUNA SASA UMEZIDI KUJIONYESHA ULIVYO FALA WAMAFALA. KUSOMA HUJUI BASI TAFUTA WA
    KUKUSOMEA ILI UWELE CHIEF MANAGE KAANDIKA NINI
    • muddy washington

      muddy washington

      20 July 2013 at 08:25 |
      lol naona watu mnatomboka maneno ya hatari mbaya siku hizi tatu,kakaenu nipo,ila mi nashiriki kwa njia ya kusoma tu,nawaachia wenye nguvu za kuongea waseme,cuz sintah simfahamu,wakati naondoka bongo waigizaji walikua kina bi chau,mama Ambiliki,mzee Jongo na mwishoni mwishoni kina Bishanga,Aisha na Waridi,kina sintah naona walikua bado wanapozewa chai majumbani kwao huko
      • Anonymous

        Anonymous

        20 July 2013 at 10:39 |
        Kweli kaka Mudy, shetani kaingilia swaumu za watu kwa kishindo kikuu na mafanikio makubwa, anaringaje huko aliko sasa!!
  • k0ku

    k0ku

    19 July 2013 at 22:41 |
    hako kasinta ni kitumbua kweli. mara zote kinasema siishi kwa mkopo, siku hizi haishi bila mkopo!!! mbona anajichanganya!! yamemfika na alivyo zuzu amepewa ushauri na shamimu eti upeleke evidence!!lmao..watupishe huko na elimu zao za morogoro guest houseeducation
    • eva longoria

      eva longoria

      20 July 2013 at 00:53 |
      mwanangu kim anamuita koku..KOKO...SASA HAPA KOKO UMETISHER ETI ELIMU ZA MOROGORO GUEST HOUSE....aka MANGESHO guest house kwa wale wa morogoro lazma nitakua nimewakumbusha mbali kidogo.
      • Rukia binti kasri

        Rukia binti kasri

        20 July 2013 at 10:24 |
        Hahahahahahaha mambo ya mgeta education centre, eva na koku mmeua
      • neylicious

        neylicious

        20 July 2013 at 11:35 |
        happylaughing mdau umeua mbav zangu dah kitu cha mangesho guest house bi dada alikuw akimaliza kutombwa anashushia mishkaki miwili ndo arud mjimpya saiv anajiona wa dar kumbe wakuja tu kama sisi
        • Anonymous

          Anonymous

          20 July 2013 at 15:36 |
          lmao morogoro oyeeeee
      • CHACHA

        CHACHA

        21 July 2013 at 22:21 |
        MANGESHO guest house nishikaki yake achakabisa
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 22:44 |
    mange u made my day!!!!!
  • m a r i c h u i

    m a r i c h u i

    19 July 2013 at 22:45 |
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 22:45 |
    mange u made my day!!!!!
  • m a r i c h u i

    m a r i c h u i

    19 July 2013 at 22:46 |
    Shetani Ashindweeeeeeeeeeeeee Tuendelee na swaumu .....

    Stay Blessed......

    blowkiss
    • kayemba ney

      kayemba ney

      20 July 2013 at 18:02 |
      Kweli marichui shetani ashindwe!Saum makbur guys and ramadan kareempeaceblowkissblowkiss
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 22:48 |
    educationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducation Yote umemaliza kazi kwake na wapambe wanaompoteza na muji
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 22:49 |
    slapping yaaan mange umenikuna sana nilivo pita kwa sintah nimechefukwa hatar anajifanya kutafuta evidence kijanja mfyuuu umemuweza na kwanza kwa harakaharaka yale maneno ya adeline kaambiwa na bosi wake ye adeline anamjulia wap watu wanajibu mapigo kimyakimya ad insta wanatoa vijembe vya chinichini kina shoga zake washalijua lishamim km limbea mfyuu linasutwa ad kwenye mitandao na bado..
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 22:49 |
    slapping yaaan mange umenikuna sana nilivo pita kwa sintah nimechefukwa hatar anajifanya kutafuta evidence kijanja mfyuuu umemuweza na kwanza kwa harakaharaka yale maneno ya adeline kaambiwa na bosi wake ye adeline anamjulia wap watu wanajibu mapigo kimyakimya ad insta wanatoa vijembe vya chinichini kina shoga zake washalijua lishamim km limbea mfyuu linasutwa ad kwenye mitandao na bado..
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 22:50 |
    napita ntarud mda c mref
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 22:51 |
    napita ntarud mda c mref
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 22:57 |
    Eee, makubwa. Basi Mange imetosha. Achana naye huyu gumegume, ni sugu lisilosikia dawa.
  • Wa Pwani

    Wa Pwani

    19 July 2013 at 22:57 |
    Wow...pppppphhhhheeeewwww leo umejua kutuchosha lakini nimelimaliza gazeti na hakika nimekusamehe kwa kutukana Wwazaramo kwanza, ila karibu kwenye chama dada, sifa yetu kubwa ni mdomo na si viuno sie si wamakonde, na mdomo unao....lol... mi nadhani x-mama govinda ni psychopath, mentally disturbed person jamani muoneeni huruma...haitaji hii attention.....mtoto wa Adeline pale sijui ameingiaje...mmmhhh kazi ipo. Haya kwa banker yeyote hawezi kuwa na wasiwasi na vikesi kama hivi, kuwa banker si mchezo ni zaidi ya unavyoona unapokea pesa na kutoa.....banking law inataka mfanyakazi wa benki afuate utaratibu...prudence....akifanya hivyo hata ukija na ushahidi gani unaweza ukabwaga kule....we unadhani ni benki tu ndio inatakiwa kuficha siri zako, a big No, nawewe kama mteja unatakiwa pia uwe na wajibu wa kuficha siri za akaunti zako za benki, na unaweza kushtakiwa kwa hilo, we uropoke mambo yako halafu udhani eti wafanyakazi wa benki watafunguliwa mashtaka, hell no my dear....Mange uko sahihi ni wewe ndie utakaewezesha kusema yaaaaa ni kweli benki walinipa information, lakini if u say ni rafiki wa bidada au bidada mwenyewe then benki wanahusika vipi, muwe mnachagua mambo ya kushare na watu........Nyodo zote ooohhhh watu wanaishi kwa mkopo kumbe ulikuwa unautamani wivu umekuponza umeupata sasa umebadilisha slogan...i love loans and i live using credits.......mbavu zangu mie.......zero brain....achana nae mama Bhokenzo for ur own gud my baby sis....
  • m a r i c h u i

    m a r i c h u i

    19 July 2013 at 23:01 |
    Mange Tatizo lako ni moja tu MKWELI....
    Siku zote kwenye Jamii ya watu weusi ukiwa MKWELI na hupendi kuonewa ni TATIZO....
    Tunapenda kusifiana /kusengenyana/kukosoana na kupeana vichwa kwa UNAFIKI....

    Mama you are so far away from them please 4GIVE and 4GET.....


    Let proceed with Mashauzi kwa Pesa halali......
    • Anonymous

      Anonymous

      20 July 2013 at 12:13 |
    • jackie john

      jackie john

      21 July 2013 at 12:09 |
      Kwel kabisa marichui mange mkweli na ukiwa mkweli jiandae kuchukiwa na wabongo wanapenda kusiwa uongo luv u ming mange umetisher
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:01 |
    Hheheeh yaani hapo kwa niko lugenge ndio umenikuna mange,me nilikua jirani yake jamani sintah alikua anakula ngumi na niko ni ana mabavu hatari na umalaya moto,yaani niko alikua anatoa dose kutwa mara 4 yaani sinta alikua anatombwa tu mia hapewi ni ngumi tu.....
  • EAGLE EYES

    EAGLE EYES

    19 July 2013 at 23:03 |
    Mange kwanini usiombe kick boxing na huyu sintah?pale leaders patafurika aiseee umtandike magumi akome kukufatafata,mxiiiiiiiiii
    • Tilalila

      Tilalila

      20 July 2013 at 17:33 |
      Hata mimi nitaipandia ndege kuja kushuhudia
  • Mie tu

    Mie tu

    19 July 2013 at 23:06 |
    Fyuuuuuuuuuuuuuu lol Gazeti
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:09 |
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:10 |
    ukojuu mange
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:11 |
  • Jay

    Jay

    19 July 2013 at 23:11 |
    Mange I loooooooove you...that's allcheers
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:12 |
    Jamani... I adore u mange. Ur story telling skills are off the hook. Apart from advice zote ulizo mpa... can she learn kuandika like you. Itamsaidia sana kuongeza a following. Write a book basi ,itakua best seller... #TeamMange all the way
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:14 |
    bitch huyu sintah. Ajifunze ustaarabu kidogo.
  • anoni

    anoni

    19 July 2013 at 23:16 |
    Kwa kweli hata hiyo kesi ya kukusue sijui atashindia wapi! If ts true she did get the loan sioni kama ni swala la kupinga na kubisha! Labda awasue access bank for recklesnes,bt still she will have to prove thoroughly that they really r reckless!
    Achana na huyu ajuza! U've put her in her place n ts engh! Anaboa mnoo kwa kweli! Yani sijui likoje! Eti anadai unawivu unatafuta kiki!msonyoo! Bongo lake limelala mpaka hajui kutofautisha kati ya ww na yeye nani mwnye wivu na mwnzke!she is such a FOOL,ts scary!lol!

    Wivu umuonee yeye kwa kipi haswa! Its like saying,SSB ananionea wivu mm!lmaoo! Mtu ambaye sina mbele wala nyuma,i live to use his prodcts frm food,leisure to trnsport!lol! Ndo huyu sintah sasa! She lives to use ur name,ur words,n ur tribe too!inshort she lives to be u!

    Achana naye kabisaa plz!Am not in any position to thnk ur childsh,coz naamini ww ni binadamu sio chuma atii! Wakuachee
  • J'LO

    J'LO

    19 July 2013 at 23:16 |
    teammangemangeblogkanunaeducationcheers
    I LOVE U SOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO MUCH MANGE, NISAMEHE BURE MIE MWENDAWAZIMU, NIMEKOMA MAMA NIKO CHINI YA MIGUU YAKO, SAMEHE SABA MARA SABINI DADAANGU, NAJUUUUUUUUUUTA NIMEPONZWA MIE!!!!! UWIIIIIII NTAIFICHA WAPI SURA YANGU MKUNDU MIE, DOMO HILI JAMANI DOMOOOOOOOOOO..slappingslappingslapping AM SO DEADdead
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:18 |
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:23 |
    Dah!! Mange we kibokohakunaga
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:24 |
    kazalishwa na professor halafu anaficha mtoto? lazima huyu demu ana matatizo ya akili. ndio maana anajifanya kwenda uganda kumbe huwa anafikia guest za uchochoroni asionekane na mwenye mume wake..!!! lazima awe na wivu kwa watu wenye maisha yao. she wish to b you kha!!!pole JLO tz msonyo juu
  • sasha

    sasha

    19 July 2013 at 23:27 |
    Mange my dada u rooooooock. Miaka mia. Love u my sis.blowkissbirthdaydanceceohakunagakubwafanteammangekanunasonya
  • Mie tu

    Mie tu

    19 July 2013 at 23:32 |
    Iam officially your fan loh

    Baada ya kwenda blog ya bi shost

    Na kukuta anataka kuktrick umwekee doc, hajui umemzidi weledi

    Ataishia kubania comment zetu za kumpasha

    Baada ta kusema haya naomba usimwongelee tena yule pampula humu unampa kik tu mjini hapa
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:33 |
    Harikaaaaaaaaaaa napita kila siku njia hii sasa leo nasimama. Mange my mdogo inatosha kaa kimya sasa
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:42 |
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:42 |
  • Anonymous

    Anonymous

    19 July 2013 at 23:46 |
    ila sinta ni zuzu jamani. eti bank wamepita huku kwa mange, wakaona wameandikwa vibaya. hivi nyie wenzangu inawaingia akilini kweli. huo muda wanao wa kupita kwenye mablog. akubali tuu amekopa na kimemuuma siri yake kujulikana na mange na akaenda kushitaki PERIOD!!!
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 00:00 |
    LEO LINDA PRIVETI JETI MUST BE IN HEAVEN NAHISI KAPELEKA WATOTO KWA NDUGU ILI AWE FREE KUTUKANA
    • baby ya Mange

      baby ya Mange

      20 July 2013 at 02:40 |
      rolling on the floor hahahah ah omg! I'm literally crying laughing...eti kapeleka watoto kwa ndugu zake awe free kutukana.....uwiiii wakuacheeee Msngenitha wangu miaka elfu miananeeeeeeee
      • Anonymous

        Anonymous

        20 July 2013 at 10:10 |
        Debbie nakupendaga sana jaman mpk wakati mwingine nawaza kwanini mange asiwe anakuomba ushauri kabla hajapost kitu wakati akiwa nahasira. Juzi nilianza kuogopa mange wetu asije kufungwa.. Nikawaza either wewe au koku lazma mmeshamshauri chakufanya. love uu
  • CUTE

    CUTE

    20 July 2013 at 00:06 |
    hahahahaaaa Mange you made my night yn akimaliza kusoma akutwange na picha moja ya wedding lounge lol! ainyee wapi? lkn kweli kwa anavyopenda makuu angeshaziweka picha. mie kesho naenda hapo sinza nikapaone then nakupigia picha za kimya kimya hahahahaaaa
  • mama c na d

    mama c na d

    20 July 2013 at 00:15 |
    MANGE ASANTE ETI ANAJISIFIA UNABANIA COMNT YEYE ANAACHIA ZA KUMCHAMBA NI MUONGO ANA BANIA ZA KUMKOSOA ANAACHIA ZILE ZA KINA PIPINO ROSILICIOUS MM NIMEMWAMBIA KISTARAB TU KABANIA,ACHANA NAE MAANA ANAACHIA COMMNT ZA KUMNANGA BHOKE ACHANA NAE NASHANGAA CJUI KWANN UWAPASHI NA HAO WANAOMCHAMBA MALAIKA,ACHANA NAO WAMEKALIA KUANDIKA ET UNATAFUTA ANAPOKAA TK YAAN ACHANA NAO,WAMBIE WAKISS UA STINKING ASS UKIWA NA POOP KAONA WAKUMUONEA NI THE LIGHT,AKAANGALIE KAKA YAKE ANAVYOCHABWA NA MBUTA NANGA,
    • Anony

      Anony

      20 July 2013 at 01:35 |
      Hata mimi nilimpa live nikamuambia Kama anataka mange amsomee IP ampe access ya blog yake and she will tell her kaibania comment anaeka comment zinazomtukana mange tu
  • MWEEEH

    MWEEEH

    20 July 2013 at 00:21 |
    Mange ukiwa unaandika haya magazeti jamani uongeze font size jamani, utatupofua macho watoto wa wenzio maana macho tunayakodoa kwa kusoma umbea wa hao mapaka wezi wa mjini
    • Mdau USA

      Mdau USA

      20 July 2013 at 00:50 |
      Word
  • MAMA BHOKE WA TEGETA

    MAMA BHOKE WA TEGETA

    20 July 2013 at 00:36 |
    nakuonea huruma sintah na majigambo yote kumbe ulilamba mume wa mtu. halafu kusema wenzako sasa. hehehehe kazi kwelikweli
    mange na ww unaandika yaan duu inabd uache kuuza nguo uanze kuandika vitabu. nakupenda ila usipobadilika utauliwa kabla ya siku zako. maana ni hatareeeee. unaongea mama. kweli kwa kuongea ww ni mzaramo na kama utakuwa unakata viuono kama mmakonde basi SINTAH kaa mbali humuwezi mange. majigambo yako sintah ni ya kujitutumuo mna. hadi mimi sa nyingine huwa nakuoneaga huruma jamani. ishi kama ww. huyo shamimu ndiyo wala sisemi wakati tunasoma Morosec alikuwa anajulikana ka jina la beberu. MANGE sasa ufunge achana na haya maneno. Ila na ww hauaminiki kesho tu utarudi na gazeti jingine. NAPENDA U TURN.
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 01:12 |
    yaani siachagi kusoma ur blog,ila jana uliniudhi kwann ulimjibu yule sinta,ungeachana nae tuu,ila my dia my dia ilipokuja issue ya mtoto wako! kwakweli anastahili kupewa darasa...kwakweli hili
    DAILY NEWS limefunga kazi..BIG UP
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 01:12 |
    mange hapo sinta akiisoma atamjua muhusika kwa vile alipewa nyumba na music system. lol
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 01:15 |
    igaufe Sinta Kama nakuona unavoharisha huko
  • MISS U TURN

    MISS U TURN

    20 July 2013 at 01:16 |
    kuvumulia kuna kipimo kuna mengi sana jamani hamuyajui anayofanyiwa CHIEF kwanini hampendi siku akisema? mnadhani huwa anakurupuka tu na funguka au mnadhani yeye anaroho ya chuma?CHIE UKITAKA KUISHI KWA AMANI SIKUZOTE USIYABEBE YA KUKUUMIZAA UTAZEEKA BURE KABLA YA SIKU ZAKO. alafu kila wakisikia unakaribia kwenda bongo wanafufuka kutoka jalalani fyuuuuuu YOTE NI KUTAKA KUKUPOTEZA MALENGO KUMBE WAPI HAWAKUWEZI SINTA NA GROUP LAKO. ALAFU KUNA KATABI KAMEZUKA HUKO DAR YANI UKIONA MTU FLANI HAPATANI FALANI WEWE NDIYO UNAENDA KUJISOGEZA NA KUUNDA KIGURUPU CHA FITANA NDIYO NYIE KINA JG UMEOLEWA LAKINI TANGIA UPATE MAKARATASI UNAJISOGEZA KWA KILA ALIYEKUWA X FRIEND WA MANGE KUMBE NI UNAFIKI NA HAPA KWA CHIEF NDIYO MMENOWA MAJESHI NDIYO SISI TWATIRIIKA NA ULINZI WA HALI YA JUU :nanikanuna:JG USHOGA NA SINTA UMEEANZA LN YOTE NIKUTAKA KUUNDA KUNDI LA FITNA BAHATI NZURI OUR CHIEF SIKUZOTE KAZALIWA KUSHINDA KWA KUMTEGEMEA ALLAH..education SINTAH USHAURI WA BURE JIRUDIE TU SHULE LA SIVYO HATA HUO MKOPO UTASHINDWA KUURUDISHA.
    • Anonymous

      Anonymous

      21 July 2013 at 01:46 |
      lmaolmao SHAMIMU UMEANZA KUJIPENDEKEZA KWA SPORA LOOOO HUNA HAYA UMEONA HUKU KIMENUKA SASA UNAAMUA KUHAMIA HUKO ETI ISTAGRAM ANAMWAMBIA MPE SALAMU ZANGU YANI AMPE BOSSLADY WA EAST ARFRICA..FYUUUUUUUUUUUUU NYOKO NYOKO....teammange
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 01:20 |
    loo ushoga wa wadada wa mujini siutaki.ni kuzungukana tu
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 01:29 |
    JAMANI SIJATUKANA MALAYA SIO TUSI NI NENO LIPO KWENYE KAMUSI LINALOTUMIA KUMDESCRIBE MTU ALIE NA TABIA ZA KUNGONOKA BILA MPANGO...hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaa. umeuwa kabisa!! naitaka hiyo kamusi shoga!! hebu fuata toto huko uganda beberu wee!! akiwa raisi ndio utamtaka??shame on you sintasahau manongi
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 01:29 |
    Mie leo silali nisije amka asubuhi nikakuta trafic web imesepa maana leo umetukomesha mchana mzima hollaaa kila niki hungulia
  • mama c na d

    mama c na d

    20 July 2013 at 01:29 |
    Kweli anahaha sasa hiv kaandika siishi kwa mkopo keruuuuuuuuuu mbuta nanga,sintah acha umezoea kumsema nuru the light,wema,rayuu naona umeanza na kwa shilole,sasa kama hujakopa bank ulienda kufanya nn mpz dunia haina sili kumbe ndio hela za mkopo ukafanyia birthday china kwikwi kwi teh teh teh teh,hihihihi CEO soon watamwita kwenye kundi la wadada wa mjoni naye akaanze kupiga picha,hushangai jokate kamkimbia ndio mjiulize jokate yupo -a bea.
  • Big hair

    Big hair

    20 July 2013 at 01:40 |
    Nimeamini kweli .......mvalishe Kilemba cha ukoka umtangulize mbele.
    Na common sense will never be common!!!
    Yaani Sinta gazeti looote umetoka na ishu ya mtoto wa Adeline!!! Wewe status yako kwa Adeline ni naniiiiiii???? Unauhakika atakuchukulia Ka ww unavyojipendekeza kwake???au anaekuona Anoni tuuslapping

    NARUDIA TENA
    Sinta na ww ujifunze sasa mjini hapendwi mtu inapendwa pochi, uza gauni zako za harusi siku zikikuchanganyia tu mashoga watajileta wenyewe na sio mambo ya kulazimisha ushoga kwa watu wasiokukubali. Huyo shamim angekua anakuthamini na kukupenda ww Sinta asingekwambia maneno aloambiwa na mange maana yalikuumiza na ndio maana ukareact vile ili na ww ujionyeshe hujashindwa. Kama kweli yy ni mdada mwenye busara ndo angetumia nafasi hiyo kukushauri uachane na malumbano na Mange. Mtu anaekupenda hawezi kukwambia maneno yakukuumiza atatafuta njia tu yakusawazisha No Wonder hata ulivyomtaja alikasirika hata hivyo alivyokwambia haijakusaidia sana sana imezidsha chuki tuu halafu yy kakaapembeni.

    MTU MZIMA USHAVULIWA NGUO........CHUTAMAAAAA

    Mange hebu tuletee mashauzi ya LA achana na Mrs kiroboto hajielewi
    Kuendelea kukibizananae ni kujishushia hadhi sawa na Mr.II ....Sugu kugombana na dogo janja.
    Dozi ulompatia ni kubwa kichwa kimewakamoto ndo mana hata achokiandika anakielewa mwenyewe! Eti Masters in International relations and Diplomacy wakati hata kuandika hujui!!!!Shame On You
  • sweetie

    sweetie

    20 July 2013 at 02:00 |
    Sintah hamia UG na mapele yako fasterrrrrr
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 02:01 |
    Mange dont say unakaa kimya...I know you cant....
  • baby ya Mange

    baby ya Mange

    20 July 2013 at 02:19 |
    Hahahahahaha hivi Mangenita wangu unanini lakini?uwiiii babyyyy yangu u give me powerrrr....uwiii naomba uniache jamani baby yako nimetoka kanisani....hahaha eti nani bado ananyoa na topaz hahahah dih!astakafurulah...nakupenda Mangenitha wangu jamani uwiiii halafu unaandika mambo ki akili sana wish ungekuwa karibu tulane mate kwa utamu hadi tuliee..kwa raha zetuuuu
    Baby Yani hata kama huyo Adeline mlisameheana ila anaroho ya kinyama sana jamani...how dare?u go hit a pregnant woman?7month Jesus Christ of Bethlehem..ishieni hapo hapo jamani
  • MISS U TURN

    MISS U TURN

    20 July 2013 at 02:24 |
    CHIEF TUNAAMBIWA TUSAMEHEANE HASWA MTU ANAPOKUOMBA MSAMAHA LAKINI KWA HUYU HATA AKIJA KUOMBA MSAMAHA KAA NAE MBALI KABISA MAANA NAJUA TU IPO SIKU ATAJARIBU KUJIFANYA ANAKUOMBA YAAISHE KINAFIKI UWEIIIIIIIIIIIIII NTAPIGAJE UKUNGA MAANA NTAJUA SASA MY CHIEF UMEKUJA KUTOLEWA ROHO LOL....
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 02:25 |
    freedomeducationeducationeducation NDIYO HABARI YA MUJINI
  • mama c na d

    mama c na d

    20 July 2013 at 02:29 |
    Dada Mange usinyamaze mi nataka utupe facts za kila dada anayejiita wa mjini tuwaumbue ila matron muache maana tunajua dawa yake ni g mpangala,huyu jg mrs mbemberu dawa yake ni mbuta nanga tu alafu lijinga mbona starlisha katulia wanamuona mjinga na yeye eti ndio mzur hebu nenda fb kawaangalie wadogo zake zito lulu na taby mbona utazimia kwikwi kwi kwi,ceo utanifanya nisilale mwenzio
  • baby ya Mange

    baby ya Mange

    20 July 2013 at 02:31 |
    Mange ur my hero babyyyyyy I feel u so much mahusat wangu....wish nipae nijikute LA tufanye yetu...


    Uko juu sana Muke ya muzungu the future Mp of Kawe....uwiii sonyeni taratibuuu

    Kiukweli Mange wangu ni mstaarabu sana tena sana watu tu ndo wansmchokonoaga halafu wanajifanya kama wanaoneawa....uwiii baby ur the threat bongo nzima hakuna kama wewe... Vita yako nikali sana!keep on fighting...ur winning babyyyy....
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 02:43 |
    Mdada ninaemkubali hapa mjini ni sarah raque hana maringo anacheka na kila mtu ndio group lake wanapendana sana wale ndio marafik wa kweli na ni hard working mama sio wengi.e wapenda shortcut
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 02:47 |
    mane embu futa mwishoni mwa picha amesema yupo mji(kautaja) kikazi hiyo May 2nd and anarudi siku kataja .....soma uone please futa haraka

    I hope unasoma hizi ili uwajibike haraka kabla watu hawajaamka kutafuta kujua nani
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 02:51 |
    rolling on the floorrolling on the floorrolling on the floor shkamoo dada mangereza ., kilasiku nikiamka navuta I phn yangu mbioo U-turnbig grin sasa leo dah., kila nikijaribu kitu holaa., sasa usiku huu nikasema ata hapalaliki., kuingia tuuu usingizi wote ukaruka.,lmao nimesoma magazeti yote mpk nimemaliza., kesho asibihi mbioo nitarudi tena maana.,
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 02:57 |
    Jamani mweeeeeeeeeeeeeeeeeeee uwiiiiiiiiiiiiii yani acha tuu siku ya pili mnyambala wangu hata simpi mda wowote manake nikitoka kazini huku ndo blog inakuwa imerudi mchana mzima kazini iko down jamani kama mimi tuu shabiki maandazi presha iko juu sasa bedui mzima kweli popote alipo ukizingatia hawezi kutoa stress zake facebook baada ya kupigwa biti atoke facebook? mange hii ni therapy kwako unatiririka dukuduku linatoka unabaki mwepesiii afu kama namuona bedui kila akituma macomment yake unayabana kwahiyo ndo anazidi kuugua huko aliko...Sintah sijui ana roho gani nae huko aliko but atleast yeye anaweza kuyatapika kwenye blog yake
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 02:57 |
    Jamani mweeeeeeeeeeeeeeeeeeee uwiiiiiiiiiiiiii yani acha tuu siku ya pili mnyambala wangu hata simpi mda wowote manake nikitoka kazini huku ndo blog inakuwa imerudi mchana mzima kazini iko down jamani kama mimi tuu shabiki maandazi presha iko juu sasa bedui mzima kweli popote alipo ukizingatia hawezi kutoa stress zake facebook baada ya kupigwa biti atoke facebook? mange hii ni therapy kwako unatiririka dukuduku linatoka unabaki mwepesiii afu kama namuona bedui kila akituma macomment yake unayabana kwahiyo ndo anazidi kuugua huko aliko...Sintah sijui ana roho gani nae huko aliko but atleast yeye anaweza kuyatapika kwenye blog yake
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 03:07 |
    Hahahaa Mange duh dadangu we noumer I swear u wud hav made a very gud lawyer cos u knw how 2play around na maneno wallah. Eti eeh mie Mange nna ugonjwa wa uongo naenda therapy na kidali poo uwii u crak me up. On a serious nt pls acha malumbano it wil lead into serious issues wabongo nuksi. Haya mambo ya drugs etc u hav said ur piece baaasi achana nao wanao stil nid u. U ar all women sio vzr kugombana pls stop ths. Sinta my dada concetrate na ur busines ugomvi is never da ans. Luv u ladies. Stay blesd and peace. Ps sory kwa ze gazeti also lol
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 03:21 |
    wakuachehakunagahakunagahakunagamangeeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducationeducation love you mangeeeeeee uwiii sikuezi
  • asonywele

    asonywele

    20 July 2013 at 04:24 |
    NIONYESHE HURUMA YAKO WE MAMAA, NIONYESHE HURUMA YAKO WE MAMAA, DAH HII STORY IMENIKUMBUSHA AFANDE SELE ALIVOKANWA NA MAMAKE MZAZI..YOTE TISA TEH TEH TEH HIYO YA K YENYE TUUPELE KHEE MAKUUBWA NIMESHTUKA NIVOSOMA NIKAANZA KUANGALIA ANGALIA KA KUNA MTU MWINGINE NASOMA NAE KUMBE NIKO PEKEYANGU..CHEKO BADALA YA KUTOKA LIMEISHIA TUMBONI, NAJUA KESHO NITACHEKA MPAKA BASI. Hii ni funga mwaka tasa..MANGE SHKAOOO MANAKE SIO SHIKAMOO TENA SHKAOOO..LEO NAKESHA SILALII NG,OO. MME WANGU ANAKOROMA HAPA PEMBENI..KWELI KENZO NA BHOKE WAMEPATA MAMA, MBONA NAO TUTAWAKOMA..SALUTE
  • kichwaupangashaa

    kichwaupangashaa

    20 July 2013 at 04:42 |
    Since siku nzima ulikuwa hupatikani sitaki ku risk kutoka umu ndani nisijeshindwa kuingia tena..nimejikuta nalazimika kukaa kule ng,ambo ya pili na kuandika comments za kumpa ushauri wa hapa na pale kaishia kuziminya..inauzijee!! Anyway mange tunaomba ututungie kitabu bana..kwa kuandika umejaaliwa. Usijisifie kuwa ni elimu no, hiki ni kipaji bana..then ktk iko kitabu tupe na tustory twa hao marafiki zako fake wengine..nakwambia utauza adi sample..kama story ya jana walicrash web basi kitabu kikitoka tutafunga mitaa ya bookshop zote..si utani. You got potentials gal..then baada ya kitabu unatoa movie yake watu weweeee..
  • R ' n ' B

    R ' n ' B

    20 July 2013 at 05:18 |
    Nimechekaje leo?
    From Koku kutia chumvi by saying "PIMBI" to Baby ya Mange kusema "shaving na TOPAz".

    Honestly speaking this blog makes my days and nights. Wote mmebarikiwe:wachangia hoja, CEO, wapita njia and mawaziri mnajijua.

    Napitia hapa twice a day kama prescription vile. Mume wangu huwa ananiuliza "hun whats funny about this site?" Namwambia we acha tu, one day ntakwambia. Not sure where to start kumuadithia.
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 06:13 |
    Uwiiiiii mbona majangaaa, mbona majangaaaa,!

    Thank you Mange wacha niwahi fastaaaa huko Access Bank nikakope pesa za kuendeleza mradi wangu wa mama lishe aka mama ntilie. Ujue mie nawashinda hata hao wenye mabotique, maana asubuhi tu peke yake nafunga kitu cha zaidi 20,000/ hapo nimeuza bagia, kachori, chapati (peke yake napata karibu 10,000), mayai na sausages, hapo bado mchana, sasa kwanini wasinipe mkopo wakati income yangu ya asubuhi tu inatosha kurudisha mkopo kwa siku?

    Na nyie Access bank acheni hizo hapa mmepata publicity ya bure, kwani any publicity regradless if whether its good or bad ni publicity. Ngoja niangalie maeneo ya kwetu kama kuna branch karibu, mbona na wao watacrush kama server ya host wa Mange, lol!

    Ufunge sasa bidada huyo Kizuruda achana nae umempa dose ya miaka 3 atatulia sasa.

    Uwiii mbona majangaaa mbona majangaaaa, sijui uso wangu ntaouweka wapi mie majangaaaa!

    Mbona majangaa mkopo nichukue mie kisha nikatae mie, majangaa, mbona majangaaa!
  • Someone's Princess

    Someone's Princess

    20 July 2013 at 06:56 |
    Mange napenda kwa jinsi ambavyo umeweza kuvumilia mengi hadi
    Hapo uliposema yatosha.
    Shamim kwa kweli ni mnafiki na asante kwa kuujulisha uma
    Ila kwa hili la bwana wa Mboni, mange unauhakika?
    Kapost wedding video yake, japo maelezo ya wapi walipokutana
    hayajanyooka vizuri. Labda tuseme walipokutana tu ikawa " Love in the First place" I mean true love, her soul mate... Yes ndio kifuatacho ikawa ndoa.
    • Anonymous

      Anonymous

      20 July 2013 at 07:15 |
      Shamim unachekesha walionuna unaweka video eti mnasema mlikutana kwenye duka watu wanasemaga duka la nani?
      Vyoyote vile wewe na mumeo hamuwezi kusema mlikutana through mbonie.

      BY THE WAY KUKUTANA KWENYE DUKA NDIO NINI KWANI?
      OMBA DUA ZOTE MBONI ASIPANDISHE MZUKA AKAMUA KUONGEA. WEWE NA HUYO MUUZA UNGA MLICHOMTISHIA MPAKA MBONIE KAWA MPOLE MNAKIJUA WENYEWE.
    • Anonymous

      Anonymous

      20 July 2013 at 07:37 |
      Hilo duka walilokutana ni la rafiki wa Abdul Mboni alienda na Shamim pale kumuona Abdul. Abdul anaendaga sana kwenye hilo duka.

      Kama vipi atueleze basi Ugomvi na Mboni kisa nini? Kama sio Abdul?
      • Anonymous

        Anonymous

        20 July 2013 at 07:51 |
        Nyie inawahusi nini jamani? muacheni mwenzenu ale bata mnatala mle nyie tu wanawake mnaroho mbaya sana. Awe muuza sembe inawahuuuuuu???? Kisa Shamimu kapata bwana mwenye pesa imewaumaa hata kulala hamlali habari ndo hiyo. Wivu mbaya sana huone Mange anavyooandika mapovu yanamtoka halafu sijui kafunga au ndo anataka kutwishwa dhambi zote watu maana hapa anafuturisha watu kwa chuki zake binafsi. Duniani hamna mtu ambaye hasemwi hata wewe unayesoma hapa, nikuwa tu mstaarabu na nina uhakika Shamimu hata mjibu mtu yeye anaendelea kula zake honeymoon. Imewauma eheeeeeeee
        • Anonymous

          Anonymous

          20 July 2013 at 07:57 |
          mwambie sawa aendelee ku enjoy honeymoon ila asisahay kuingia instagram amchungulie thembonishow anavyomlilia Mungu.

          Mashoga wote wamemwacha Mboni wamemchagua Shamim huku wana jua mwenye Makosa ni Shamim, Pesa mbaya sana. mnamsupport shamim sababu ya pesa. wanawake wabaya sana nyie.
          • Anonymous

            Anonymous

            20 July 2013 at 08:52 |
            Mtakuja sutwa kwa kitu msichokijua,mboni alikua anachetuana tu na mshikaji na alimwambia mshikaji yeye ana mtu yule papaaa wa arusha Kiumbe,na mapepe ya mboni hakuna anyetiaga kambi,so jamaa akamwambia namtaka rafikio kwa ndoa wakakualiana na muda wote wanadate wako pamoja,ugomvi wa mboni na shamim wala sio wa kuchuniana ni shamim aliambiwa mboni anamsema issue moja na ndio akaa cold shoulder but sio kwamba wamechuniana kihivyo wanaongea kama kawa na mboni alibebeshwa mzigo kwa shkuba south africa,akafanya ndivyo sivyo.na wakati huohuo mboni anachetuana na Richard mziray ndio maaa harusi ya Doreen hakualikwa dievota diva alikua anatoka na mike wakasuruhisha now kuna ushoga mboni kaharibu kwengi ndio maana watu wanamtosa na mtu yeyote mwenye mke rafiki wa mboni semeni hapa nani ataruhusu uwe na mboni kama rfiku???mboni anaomba kabisa kufirwa leo awe victim ni uongo i know the whole story kama mange unatumiwa kumsafisha basi unachekesha kima,get ur facts right
        • Galla

          Galla

          20 July 2013 at 08:50 |
          Inatuhusu kwa sababu image anayoiweka kwenye jamii sivyo hivyo alivyo. Na ukiwa public figure au ukitaka kuwa public figure basi mambo yako yote yatakuwa waziiii! Halafu mbona zikisemwaga habari za Wema hapa midomo juu kama chunguchungu, mkisemwa nyie mnajidai kuwa eeh ni wivu.

          Isitoshe tuache tuseme khuhusu sembe maana naona wewe huna ndugu aliyekuwa addicted na sembe. Mie nakuombea tu Mungu akupe addict mmoja tu kati ya nduguyo au mwanano ndio utawakenulia meno wabeba na wauza sembe. Inshaallah kabla mfungo haujaisha utapata tu na wewe addict kwenye familia yako userebuke nae kama sie tunaotomboka humu.
        • Galla

          Galla

          20 July 2013 at 08:50 |
          Inatuhusu kwa sababu image anayoiweka kwenye jamii sivyo hivyo alivyo. Na ukiwa public figure au ukitaka kuwa public figure basi mambo yako yote yatakuwa waziiii! Halafu mbona zikisemwaga habari za Wema hapa midomo juu kama chunguchungu, mkisemwa nyie mnajidai kuwa eeh ni wivu.

          Isitoshe tuache tuseme khuhusu sembe maana naona wewe huna ndugu aliyekuwa addicted na sembe. Mie nakuombea tu Mungu akupe addict mmoja tu kati ya nduguyo au mwanano ndio utawakenulia meno wabeba na wauza sembe. Inshaallah kabla mfungo haujaisha utapata tu na wewe addict kwenye familia yako userebuke nae kama sie tunaotomboka humu.
  • Someone's Princess

    Someone's Princess

    20 July 2013 at 07:06 |
    Mwaka huu wadada wa mjini mbona tutawaumbua mpaka basi
    Mnajifanya baab kubwaaa kumbe " Pesa ya Sembe"
    Wengine mko kwenye ndoa kutulia na waume zenu mnashindwa.
    Mkiumbuliwa mnaanza kusema CEO mgomvi. Jamani yoyote anayemjuwa mke wa boss wa " Maketch" mwambie mali yake inaliwa ile nyumba ya mbezi na Grand Vitara kahongwa mwanamke mwenzie aka bingwa wa " TeamHatuchovi"
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 07:24 |
    Hivi huyu Linda ana matatizo gani jamani, mtu mzima ovyooooo, karibu litakuwa grandmother but kutwa kugombana na watoto wadogo, fyuuuuuuu
  • eva longoria

    eva longoria

    20 July 2013 at 07:27 |
    uwiii nakumbuka frank alikua akipita barabarani knyama maeneo ya kwao ilikua inabid usimame kwanza apite maana izo poz anaemdesha pole pole huku kalaza kit kidogo anaongea na sim (enzi za tritel) hapo hata cjawaza nitamiliki lin kimobitel mie uwiiiiii ilikuaga unamsindikiza na macho had anaishiria hapo anaendesha toyota cheaser zaman kweli hapo ata makongoro nyerere cmjui ils frank mgoyo namjuaaaaaa.HAPANA CHEZEA CEO WEWE.
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 07:39 |
    Makongoro alimkataa leyla anasema sio mtoto wake linda atuambie leyla mtoto wa nani????? Halafu toto ni libaya kama tomboy vile
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 07:43 |
    Mange bedui ni kichaa cha madaya ya kulevya hana hakili sinta anaweza kumzaa sasa anaj ipendekeza mavi kweli nuksi za umalaya
  • mrs paka Nunda

    mrs paka Nunda

    20 July 2013 at 07:44 |
    Mange huyo BEDUI Linda asikumishe kichwa huyo linda wala baba wa leila hamjui ,alikua akisha vuta bangi zake analala na wanaume ovyo kina papa wemba RIP,kina kofii ,kina madilu system wauza sembe wenzanke ,alafu anakuja kumsingizia mzee wa watu makongoro ,nyoooooooooo angekua mtoto wa makongoro saa izi yuko shule .mjinga mkubwa Toto linasura la muuza unga mmoja wa Tandale alikua mmakonde malaba .yule ndio baba ake na leila na wamefana nae misura mizito .koma kabisa kumsema bokhe ,unafikiri mange ndio anatembea na makachara kama wewe na lile li bwana lako la kizaire dido batoto ba mjini Pentagon tulikutana nalo likatupa maumbea yote kuhusu wewe pakashume mkubwa ,mwanamke unawivu umekujaa mpaka kwenye nyayo zako kutwa kumsakama mange mkomeeeeeeeee ,wewe deal na localbitch wa uwanja wa fisi aka sinta sio mange sio level yako kima wewe .
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 07:54 |
    shamim mavi yamembana unaweka video tuone wewe na mumeo mkisema mmekutana dukani? dukani kwa nani? maana mbonie alikuwaga na duka pale mikocheni'

    Huwezi kujisafisha labda jaribuni kumlipa Mbonie some of that money za drugs awasafishe.
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 07:55 |
    kubwa l luv uuuuuuuuu mange wewe ni next level uyu sintah atajuta cku aliokubali kutafuta beef na wewe we unadam ya watu bn info zinakuja zenyewe tatzo kuna watu wanakuchukia kimyakimya ao ndo wanajaza comment mfyuu awakuwezi c tuko pamoja na wewe bn sintah hana kitu kwanza ukimuona live unaweza ukaanza kulia na kujuta kwann umemchamba maana anatia huruma hana kitu kachoka hatar na hana bahat na wanaume ndo maana akitongozwa ananga'ng'ania na zile comment za kule zisikushtue zetu tunazokutetea anabana we uko juu bn achanae mtu mchafu yule ananuka k.
  • WOOOOOOOIIIIII

    WOOOOOOOIIIIII

    20 July 2013 at 08:53 |
    Wackuzingue hawo wapuuzii wa mwisho......nilimpa ukweli huyo dada bt hakutaka kunielewa wala kunickilizaaa......IPO HIVI KUANZIA SS HAKUNA MJINGA HAPA TZ tunajua mbwa koko ni nani na mtu decent ni nani.....na ww dada unayejifanya kondoo kumbe mbwa mwitu tumeshakujua na cku ukipewa tena tuzo TUTAKUMALIZA hatutakuacha kwa kwel coz hatutaki pumbaaaa.....MANGE tumeshajua mwenye clac n nani na mwisho wa cku watambue kuwa HATUDANGANYIKI na tabia yako ya kusema ukweli Mange ntakuwa fan wako milele na milele....AAAAAMEEEEENNNNNNIIIIIIIIII
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 09:13 |
    Kwi kwi kwi,hahahahaaa heheheheee,,mweeeee,mange nakupenda kwa moyo woteeeeekubwa
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 09:18 |
    off topic kijiwe kimechanganya,sasa tuweke mchakato wa kufanya biashara ishamiri na ifike mikoani.Any suggestions.
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 09:18 |
    off topic kijiwe kimechanganya,sasa tuweke mchakato wa kufanya biashara ishamiri na ifike mikoani.Any suggestions.
  • biashara

    biashara

    20 July 2013 at 09:19 |
    off topic kijiwe kimechanganya,sasa tuweke mchakato wa kufanya biashara ishamiri na ifike mikoani.Any suggestions.
  • Someone's Princess

    Someone's Princess

    20 July 2013 at 09:19 |
    Jamani kumbukeni hii video ilitengenezwa kabla ya hi post na imekuwa tayari mara tu baada ya hi post... Wenye info zaidi wazidi kutumwagia haiwezekani mwaka huu mpaka kieleweka.... So mnajifanya nyie wastaarabu mbele ya jamii?
    Unasahau kuwa mwisho wa UBAYA NI........................mangeblog
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 09:33 |
    acheni kumharibia super woman jina
  • k0ku

    k0ku

    20 July 2013 at 09:55 |
    MANGE USIMJIBU WALA KUPUBLISH COMMENT YOYOTE INAYOTOKA KWA BEDUI-HICHO KITU KITAMUUMA SANA! UMESHAIJUA IP ADRESS YAKE, MPOTEZEE KIMYA KIMYA. UTAONA JINSI ATAKAVYOJITOKEZA TOKA HUKO MAFICHONI NA JINA ATAJITAJA. MUUMIZE KISAIKOLOGIA
    • kumamako

      kumamako

      09 September 2013 at 02:08 |
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 09:55 |
    Hlf mi nashangaa unajua km mwanamke kuna siku lzm utulie kwako useme leo napika jaman au nimepumzika lkn kupumzika kwa sintah ni hotel au bar jaman km hana nyumba vile au nae analala kwa kudandia kwa watu....sintah hatak kukubal ukwel kwamba anakuiga kwa kila kitu dats y hata ulivyonyoa nywele kipindi kile nae hata mwez haukuisha akanyoa mhmhm makubwa sintah hembu tulia utaumbuliwa ushindwe hata kuingia mjin achana nao wanaokutia ujinga coz mwisho hukuacha peke yako my dia sintah....mi nakupendaga lkn hembu fanya mambo yako na uctake kukataa kwamba hujachukua mkopo sasa ulitaka kwenda kumsue nan wkt mkopo hujachukua?acha kutufanya wote wajinga hapa mkopo mbona kitu kizur tu unakataa nn haya kataa pia na hiyo ya music sytem pamoja na dstv yaan nimechekaje mpaka dstv jaman mhmhm hatar haya lakini
  • Someone's Princess

    Someone's Princess

    20 July 2013 at 09:59 |
    Msaada tutani wadau.... KUCHETULIWA ndio?? Kiswahili kigumu wengine
  • Someone's Princess

    Someone's Princess

    20 July 2013 at 10:04 |
    Huyo aliyetuma hiyo comment akae chini kwanza ajipange na arudi tena kunyoosha maelezo... Mwaka huo wenu MTAUMBUKUKAJE.teammange
    HATUDANGANYIKIkanuna
  • k0ku

    k0ku

    20 July 2013 at 10:37 |
    mange huyo sinta akiliendeleza hili sagga we tuletee picha zake za utupu tuu then ndio tufunge mjadala.usimuache kimya kimya kama anajifanya mjuajisperm
    • Anonymous

      Anonymous

      21 July 2013 at 03:50 |
  • fan wa mange

    fan wa mange

    20 July 2013 at 11:05 |
    daha alafu jamani wadada wa mjini wanakupenda ukiwa na kitu huo sio urafiki wa kweli rafiki ni kwa shida na raha dah masikini sintah humuwezi mange jamani acha kugombna nae alafu unanichekesha unalazimisha ushoga na adeline jaamani mara my dada jamanii uwii mpare na mchaga wapi na wapi sasa unakata kama umechukua mkopo mbna mkopo ni kitu cha kawaida jamani jamamani acheni ugomvi patanane tu sio tunafaidi tu mambo yenu sintah unaonekana umekosa cha kuongea mpaka ukaaamua kwenda off topic
  • k0ku

    k0ku

    20 July 2013 at 11:06 |
    jamani sinta kaokoka. ameamka na sala leo. siku zote alikuwa wapi mwee majanga!! nimeshamchamba ila huwa hatoi comment zangu hata siku moja. nasubiri nyapu yenye vipele vya topazdrinkbeer
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 11:20 |
    leo saa kumi na mbili asubuhi nimepishana na sintah kwa mganga. nimecheka sana.
  • Someone's Princess

    Someone's Princess

    20 July 2013 at 12:08 |
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 12:11 |
    GUYS PLEASE TUELEWESHANE HAPA WENZANGU MNANYOLEA NINI MAVUZI YENU ? MAANA NA MIMI WALE WALE WEMBE TU ,

    MSAADA PLEASE !
    • GABBY

      GABBY

      21 July 2013 at 00:59 |
      TUMIA SHAVNG MASHINE ZA KISASA, AU WAX, VIWEMBE UKIJIKATA NA MAGONJWA HAYA...
    • b to the t

      b to the t

      22 July 2013 at 09:20 |
      Jaribu kunyoa na PANGA it will do wonders..goodluckcheers
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 12:32 |
    yaani shamimu kamwacha baba AQURA kwa sababu ya pesa(sembe) baba A alikuwa bonge la handsome yaani so sad, ngoja nitafute data za baba A nikutumia ehhhhhhhhhh
  • space

    space

    20 July 2013 at 12:47 |
    Dada mange shikamooooooo.....NO WORDS JAMAN.straight face
  • mwanaharakati

    mwanaharakati

    20 July 2013 at 13:05 |
    waaapi nyapu yenye vipeleee!!!weeeraaaaaweeeeraaaaaaaaaaaaaa ceo aka mti wenye uozo umelipatajeeeeeeeee
  • Kijaruba

    Kijaruba

    20 July 2013 at 13:37 |
    Mie leo ujumbe wangu ni huu tu kwa mashosti na jamaa, naona hali imekuwa mbaya sasa, mpaka watu hawaogopi mashemegi zao.

    "Enyi ndugu zangu msifanye chukii,
    Yeye kunipenda isiwe sababu,
    Mzaha na yeye nasema sitakii,
    Shemeji Shemeji wenzako komeni!

    Shika shika,
    hapo hapo hapo,x2
    Simuachii asilani (chorus)

    Nimefubata kwapani hatoki,
    Harufu anuni imemghilibu,
    Tena namlisha kwa mashokishoki,
    nampa mahaba matamu ajabu.
    Shemeji shemejii wenzangu komeni!

    Maana watoto wa muji huu, aah sina hamu nao utasikia eeh eti shemejii eeh sijui uncle, sijui tedy bear, eeh kitten! Weee mie sio kama Mbonie masikini ya Mungu, nikikukuta nakutafuna makalio kwa meno yangu wewe na huyo tedy bear sijui uncle sijui dady!

    Mange bwana hili gazeti nahisi utalitoa kabla ya monday, maana sasa hivi sio sereve tu itakayocrush tutaingia mpaka ndani ya screen yako kama aliens lol!
  • MUKE YA ISHENGOMA

    MUKE YA ISHENGOMA

    20 July 2013 at 13:48 |
    Makubwa madogo yananafuu,sintah mambo ya mjini uyawezi waachie wenyewe utaumbuka kila siku,ni hayo tu,teammange
  • bandama

    bandama

    20 July 2013 at 14:15 |
    Upande wa pili kumedodajeee...watu wamepewa full dose, kimyaa. Wamebakia wale wanaotapatapa karibia kukata roho..tijiandae kwenda msibani soon jamani..hali ni mbaya sana..
  • betina

    betina

    20 July 2013 at 14:29 |
    Jamani kule kwingine kuko haunted..kumekaa kama kuna magosti..its very scary. Kabakia bedui tu ndo anazunguka zunguka hata hajielewi afanye nini coz kila kitu chali..bedui anazunguka na rungu lake kule halafu akuna mtu wa kumpiga nalo..vumbi adi kopeni na magwanda yake ya chadema..kwikwikwi...kamataaa..
    • Anonymous

      Anonymous

      20 July 2013 at 21:26 |
      laughing hahahhaaha lol kukoje gray nmecheka mpk basi eti bedui anazunguka
    • mimi

      mimi

      21 July 2013 at 22:58 |
      hahhahhahahah U made my nit... yani nilikua sijacheka siku nzima.
    • JUN LI

      JUN LI

      22 July 2013 at 09:58 |
      you made me lough khaaa
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 15:47 |
    shikamoo Mange.... wallah sijawah comment humu ila Mange hapana!! Yan nimecheka adi machozi.. mi napenda haya majibizano maana najua mengi etii!! nkiingiaga kwa sintah nahis we ndo mkorofi nikrud huku nakuta sintah ndo mkorofi!! mwanifurahish a kwa kweli dada zangi!! ila Frank bana alikua kifaa mi enzi hizo nlikua st 5 ila jamani nlikua nkimuona frank najihis kudata..
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 15:57 |
    Love u Mange
  • MAMA KAYAII

    MAMA KAYAII

    20 July 2013 at 15:59 |
    Mhh !! Wanawake wa kibongo kweli mna mambo, kila kukikucha kuna issues, chukueni hata vitabu muwe mnasoma
  • jojolicious

    jojolicious

    20 July 2013 at 16:53 |
    Chief tatizo yule wa mtaa wa pili ana masters ya kitandani. ila anasahau kuwa wewe umekaa darasani ukatulia kwahiyo anafikiri ni wamoja. na mimi nna uhakika chief wewe huna muda wa kutafuta habari zake ila zinakuja zenyewe mezani kwasababu ya domo lake chafu kama choo cha stand ya basi ubungo. Anasahau wewe huwa unagombana kwa facts na sio matusi na ujinga alionao hata haoni kuwa ni kweli kinachosemwa na evidence zinatolewa na bado anabisha eti unamuonea hapo ndio nimeona ujinga wake. pole mama pigania maisha yako hao wanaosema wewe mgomvi hayajawakuta ndio maana wanachongoa midomo.
    • Louis VNITTON

      Louis VNITTON

      20 July 2013 at 20:57 |
      Masters aipate wapi wewe? Si ugoogle jina lake uone kama litatokea hata katika alumnae wa hicho chuo alichosoma? Lakini ukigoogle jina lake linatokea habari za Sintah, basi huoni chochote kuhusu jina lake halisi, wala huoni popote pale pameandikwa kuhusu huo ubalozi wake wa UN sijui AU.

      Mimi nikikupa jina langu hapa ukagoogle yaani sio data za vyuo nilivyosoma tu, utakuta mpaka na mikutano niliyoattend jina langu lipo mtandanoni. Mie nashangaa sana wanaosema huyu dada kasoma sijui ana Masters, siku moja kajichanganya kuhusu Masters na Bachelors, nikamuandikia comment ndefu kumuelewesha basi akaibania ndio ikawa sasa yeye ndio mwalimu.

      Muda wote huo anaoupoteza kugombana na watu na kufuatilia maisha ya watu angekuwa keshasoma first degree kamaliza, kafanya na Masters kamaliza sasa hivi angekuwa anafanya Phd. Eti ana Masters, wakati hata kuandika vizuri kwa kiswahili wala kiingereza hawezi. Mwenye Masters unatakiwa uwe una master vitu vingi ikiwemo jinsi ya kuzipanga thoughts zako, kuwa na conrete arguments na sio kuropoka ropoka tu, huku hata hujui jana umesema nini na leo unasema nini. Yaani nikiangalia tu naona wazi huyu sana sana ana diploma, sorry to say this sio kama ninawadharau wenye diploma lakini kuwa na masters kuna panua sana mawazo yako na uwezo wako wa kuelewa, unless ulikaa tu ndani ukapewa cheti. Aje nimpe free tutorials pengine atafanana na wenye masters.
    • Louis VNITTON

      Louis VNITTON

      20 July 2013 at 20:58 |
      Masters aipate wapi wewe? Si ugoogle jina lake uone kama litatokea hata katika alumnae wa hicho chuo alichosoma? Lakini ukigoogle jina lake linatokea habari za Sintah, basi huoni chochote kuhusu jina lake halisi, wala huoni popote pale pameandikwa kuhusu huo ubalozi wake wa UN sijui AU.

      Mimi nikikupa jina langu hapa ukagoogle yaani sio data za vyuo nilivyosoma tu, utakuta mpaka na mikutano niliyoattend jina langu lipo mtandanoni. Mie nashangaa sana wanaosema huyu dada kasoma sijui ana Masters, siku moja kajichanganya kuhusu Masters na Bachelors, nikamuandikia comment ndefu kumuelewesha basi akaibania ndio ikawa sasa yeye ndio mwalimu.

      Muda wote huo anaoupoteza kugombana na watu na kufuatilia maisha ya watu angekuwa keshasoma first degree kamaliza, kafanya na Masters kamaliza sasa hivi angekuwa anafanya Phd. Eti ana Masters, wakati hata kuandika vizuri kwa kiswahili wala kiingereza hawezi. Mwenye Masters unatakiwa uwe una master vitu vingi ikiwemo jinsi ya kuzipanga thoughts zako, kuwa na conrete arguments na sio kuropoka ropoka tu, huku hata hujui jana umesema nini na leo unasema nini. Yaani nikiangalia tu naona wazi huyu sana sana ana diploma, sorry to say this sio kama ninawadharau wenye diploma lakini kuwa na masters kuna panua sana mawazo yako na uwezo wako wa kuelewa, unless ulikaa tu ndani ukapewa cheti. Aje nimpe free tutorials pengine atafanana na wenye masters.
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 16:59 |
  • kayemba ney

    kayemba ney

    20 July 2013 at 18:38 |
    Mweeeee!Audhubillah Minal-sheitwan-i rajim.Tumswalie mtume jamani......
    • Galla

      Galla

      20 July 2013 at 21:05 |
      Allahuma Swalli allaa sayidina Muhammad waalla alihii wasahabihi ajmainaa.

      Salaat Naariya au Tafrijiyat: Soma hii kila siku asubuhi, unaondosha uhasidi, uchawi na kila lililobaya, na unakingwa na kila lilobaya:

      Allahuma salli salatan kamilan wa sallim salaman taman `ala Sayyidina Muhammadini

      ‘Lladi tanhalla bihi’l-`uqad
      wa tanfarraju bihi ‘l-qurrab
      wa taqda bihi ‘l-hawa’ij
      wa tunalu bihi ‘l-ragha’ib,
      wa husna ‘l-khawatim
      wa yustasqa ‘l-ghamamu bi wajhihi ‘l-kareem
      wa `ala alihi wa sahbihi fee kulli lamhatin wa nafasin bi-`addadi kulli ma`luman lak, Yaarab!

      O Allah! Bestow complete blessings and perfect peace on our master Muhammad
      by whom all our difficulties be removed,
      all calamities and agonies prevented;
      all needs fulfilled;
      all our cherished desires obtained;
      and a good end to life;
      and send us rain-showering clouds by means of his noble countenance,
      and on his family and companions in every moment and every breath,
      as many times as is in Your Knowledge
  • muke ya jaluo

    muke ya jaluo

    20 July 2013 at 22:26 |
    Mhh makubwa hayo hata mie nimemtumia mama govinda sms kabana nadhani atasomoa kimya kimya
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 22:29 |
    Jamani kondooo mwekundu WA uk JG kwa kujigonga kasharusha video ya muhuza ngano na mkewe jinsi walivyokutana eti,Dukani kweli muhuza sembe wanaume wenzie wako makazini asubui yeye yupo dukani kwa shoga jamani hapo kuna ka ukweli kuwa yeye muuza ngano.Sasa nimewakamata miss heshima alifikaje hapo kama sio mboni.Mshukuru mboni ingawa umemuibia usingefika dukani kama sio yeye.Kuna picha niliona yule mlokole fake JUlie alivyomkumbatia bwana wa shamimu uko morogoro paka shamimu alimpa jicho fulani hivi.Bongo nzima kimyaaaa watu wanavyopewa ukweli bado moet na kale kamodel chenu bingwa wa umbea duniani katoto kanafki kile.Magessa bora haupo na hao watu maana wanavyomnyenyekea huyo model wao utasema mungu kaa hebu tupisheni tupite.LKN muhuza sembe mzuri na kayataka mwenyewe kwenda kuoa mtoto wa morogogo nikisema mjini ni sanamu tu,Bongo kwa majangazzzzzzzzz
    • GABBY

      GABBY

      21 July 2013 at 01:06 |
      UMEONA EEEH KAMESHUPAA, KANA WIVU VIBAYA MNO, MILLEN MZURI NA ANAITANGAZA SANA TANZANIA MY NAIJA BOI...ANANIAMBIA WOW ITS SEEMS TZ KUNA FINE FINE GAL, NDIO MAANA AY KAKIACHA HAKINA HATA HAYA KUTWA KUMSAKANYA AY TWITTER, MUACHE KWA SASA YUPO NA DOGO LANGU LA NGUVUU FULL NYAMA.MFYUUUU....TUNAKUCHORAGA TUU,
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 23:14 |
    mange imetosha basi jamani
  • Anonymous

    Anonymous

    20 July 2013 at 23:16 |
  • Anonymous

    Anonymous

    21 July 2013 at 00:48 |
    Mange yaani ungejua jinsi ulivyo promote Access Bank acha tu

    sasa hivi hawa wa benki hiyo wangekutumia wewe kutuma info zaidi ya benki yao watu tuwaambie ndugu huko waende kuchukua mikopo na wanafanya kazi

    maana kama Si***h hana kazi na kapata basi wengi sie tutapata na wengi pia na kazi zao.

    Access bank najua mnasoma humu baada ya hii issue kutokea, haya turushieni vigezo vya mikopo na mnataka nini

    nimeongea na watu leo wenzangu kumbe nimekuta wote wanafikiria mkopo Access Bank.

    Thank you Mange, wasipotoa tutakuambia humu live na y hawajatoa. (ndio maisha kuelimishana)
  • Anonymous

    Anonymous

    21 July 2013 at 00:58 |
    hureeeeeeeeeee mange love u 4everrrr...weka picha za shamimu na huyo muuza unga wake tumchambe vizuriiii mnafiki huyoooo mchawi kama nn kazi kuchinja kondooo kila siku kwa wagangaaa,,,nyoko yakeeee
  • GABBY

    GABBY

    21 July 2013 at 01:01 |
    YAANI HUYU SINTA NI MJINGA SIJAPATA KUONA..ITS UNREAL!! WELL KWENYE ISHU YA HUYU DADA DECENT MIMI SISEMI MENGI ILA KWA EXPERIENCE YANGU MPENI MWAKA TU...HAKUNA NDOA PALE...
  • Miss Me

    Miss Me

    21 July 2013 at 01:10 |
    ila jamani tusemege ukweli bila Mange, Sintah asingefika alipo esp kwa kublogua na kimaisha anapanda daraja pole pole

    KILA KITU ANAMGEZA MANGE NASEMA KILA KITU

    mie mdau wa Mange wa miaka tangu anaanza kublogua katikati ya miezi niliisikia u-turn nikaanza kusoma

    ni mmoja wa waliokuwa hatumuelewi na kuona ni bishololo na hakuwa na kitu ila alipozidi kurusha na kuweka habari zake nilibadili mawazo, mie pia nimekulia kwenye high standard ya maisha nimeikuta kwa wazazi nilipozaliwa kwa kufanya business zao na pesa wamebarikiwa nami natafuta yangu sasa.

    sasa nachekaga kwa S kumgeza Mange yaani mmeshasikia ma stalker wa mtandaoni basi ndio hao au sijui nimuite nini, labda NAMBA WANI FAN wa CEO wetu

    niambieni jamani nini anachofanya hajamgeza Mange maana hadi hichi cheo CEO alianza Mange nae y hakusema yeye MD, owner ETC

    sasa niliyochokaga kwa kucheka mwenyewe ni wakati Mange alikuja na nywele fupi, hata wiki haikupita au niseme labda 24hrs nae akaandika eti mnaonaje nikikata nywele, alizibana zake nyuma na ma glue juu aonekane kipara.

    Mange alibadili website, nae huyo, ameweka picha na huyo akaweka sijui bado zipo.
    Mange kaenda kufanya Masters nae akasema alikua kimya alikuwa anasoma (hii ni kabla sijui baada nimesahau) haya, Mange anauza nguo nae huyoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

    sasa namba mnikumbushe mengine, unajua wengi wamekaa wanasoma hawajui historia imetokea wapi,

    Mange ukiweka hii kama topic watu washushe mengine wanayokumbuka ya wewe kugezwa nahuyo ipo poa maana wengi hawaelewi y all this.

    Sasa yeye leo anakuchukia wakati weye ni Role model wake hapo sielewi ila naamini kweli anashawishiwa abadilike kuwa alivyo kiugomvi ugomvi maana anakugezaa weeeeeeee

    sasa kama hakupendi eeh wengi tunajua ni uongo, maana asingeku copy unayofanya kabakia kupata maisha yako na najua anaifanyia kazi hii kitu. uwiiiii akifika ulipo na hata pia kukupita tutakomajeeee

    ana wivu wa kimsendeleo ila anafata ushauri mbaya kama now. ila akushukuru wewe umemfikisha alipo as anakuangalia then anafanya

    big up to you our CEO (eeehh embu mdai umenzisha wewe ni cheo chako tu dunia nzima na sio cha mwingine, namu imagine bideu kama ndio angegezwa hivi mbona tusingelala)

    HAYA WADAU LETENI UKUMBUSHO WA NINI S AMEKAA ANAGEZA YA CEO WETU.


    Cheers your FAN

    Miss Me
    • Anony

      Anony

      21 July 2013 at 19:20 |
      Mi nakumbuka msemo wa "education is sexy" kaanza mange nae huyo hivi hana aibu kuonyesha kwamba she can't event something kila kitu anaiga na shilole ka katangaza mbona kazi anayo
  • GABBY

    GABBY

    21 July 2013 at 04:39 |
    CEO...KWAHIYO SINCE MAY WEWE UNAMCHORA TU BIDADA NA KIPAPA CHAKE CHA TOPAZsurprise MWENYEWE ANASHOBOKAAA KUMBE WEWE WAMCHORA TU NA PAPA LAKE LA MAPELE...AMA KWELI SHE IS A FOOL, CAN IMAGINE ANAJISIKIAJE CEO ANAJUWA PAPA LAKE...HAHAHAHAHAAHAAAAAAAAA
    • Miss U Turn

      Miss U Turn

      22 July 2013 at 00:52 |
      laughing :))u made my dau wiiii mi nimechokage kucheka hebu nijilie daku mie nikalale..
  • Anonymous

    Anonymous

    21 July 2013 at 11:02 |
    Mdau umenichekesha wanapenda kujificha kwenye dari kama mume wa bossy.............,hawa wote badala ya kuwaita wadada wa mujini mngewaita malaya wa mujini maana ndio hali halisi walivyo
  • Anonymous

    Anonymous

    21 July 2013 at 11:02 |
    Mdau umenichekesha wanapenda kujificha kwenye dari kama mume wa bossy.............,hawa wote badala ya kuwaita wadada wa mujini mngewaita malaya wa mujini maana ndio hali halisi walivyo
  • jack

    jack

    21 July 2013 at 16:18 |
    Duh mange umeniacha hoi! Kumbe mbukenye ya Sinta ananyoa na wembeeee? Imejaa vipelee!!! Sa unasubiri nn kuitoa live ili akupe heshima yako?! Lo sinta unalo. Hahahahahahahaha kaogeeeee
  • Anonymous

    Anonymous

    21 July 2013 at 19:01 |
    Duh mi ningekuwa sinta hata ugomvi na mange nisingetafuta.
    Uuuuwi
  • Anonymous

    Anonymous

    21 July 2013 at 19:01 |
    Duh mi ningekuwa sinta hata ugomvi na mange nisingetafuta.
    Uuuuwi
  • Anonymous

    Anonymous

    21 July 2013 at 20:34 |
    HABARI ZILIZOINGIA BIF JIPYA SHILOLE NA SINTA
    SHILOLE KASEMA AKIMSHIKA SINTA ANAMVURUNDA NENDENI MKACHUNGULIE KWA WILLIAM MALECELA KWENYE BLOG YAKO NDIO KATOA HABARI MPYA CEO WETU SASA UMWACHIE SHILOLE.
  • Anony

    Anony

    21 July 2013 at 22:36 |
    Kaumbukajee mbona katoa issue ya mtoto wa adeline faster naona katwangiwa simu kapewa lecture sintah mbona unalo unaenda vitani wakati huna silaha
  • mwanaharakati

    mwanaharakati

    22 July 2013 at 08:24 |
    Mange my dear friend asante kwa kumkomesha sintah maana kuna comments zilitumwa kwa blog yake hazihusian na post aliyoiweka ila jaman aliziachia zote, zilikuwa zaidi ya 20 imangine, anajidai eti huwa hasomi comments, mfyuuuu zake, asante kwa kumuumbua, yaan kuna group kwenye fb linaitwa bedroon sasa kuna mtu alilisaliti akawa ana copy na kupest kwa sintah yeye akaziachia tu, watu wakamwomba azitoe akagoma katu katu, sasa wewe ndo kiboko yake, senkyu Mange wangu, uishi miaka 800000
  • mwanaharakati

    mwanaharakati

    22 July 2013 at 08:24 |
    Mange my dear friend asante kwa kumkomesha sintah maana kuna comments zilitumwa kwa blog yake hazihusian na post aliyoiweka ila jaman aliziachia zote, zilikuwa zaidi ya 20 imangine, anajidai eti huwa hasomi comments, mfyuuuu zake, asante kwa kumuumbua, yaan kuna group kwenye fb linaitwa bedroon sasa kuna mtu alilisaliti akawa ana copy na kupest kwa sintah yeye akaziachia tu, watu wakamwomba azitoe akagoma katu katu, sasa wewe ndo kiboko yake, senkyu Mange wangu, uishi miaka 800000
  • KATYUSKA KARDONA

    KATYUSKA KARDONA

    22 July 2013 at 09:36 |
    weh mamne msssssenge kweli akiyananiii..wallah nakupenda kiasi kwamba i jus wanna meet u in person;;;hapa ndo uliponimaliza...lakini akukome bhana...nyoko zake!

    Alafu unasema nakuonea wivu, ningekuwa na wivu ningefanya kama wewe, ulivyotangaza duka ningeweka hii habari nifanye watu wasije kuku support kama wewe ulivyonifanyia. Nimeingia Dar kwenda kufanya biashara same day ukaweka ma email kwamba mimi nna bwana..Lets say ingekuwa hata kama ni kweli ila wewe kama mwanamke no matter how much u hate me ungebania mpaka nimalize biashara ndo uweke.... Mbona mimi umetangaza biashara sikuweka hii habari nikuharibie?..Alafu eti wivu... Nikuonee wivu kwa mkopo na duka chafu la sinza Una laana wewe mpaka wanaume wenye kazi zao za maana wananitafuta kuniambia uchafu wako....


    TUHESHIMIANE NEXT TIME NTAKUHAMISHA NCHI MAANA KUNA SIKU DUNIA NZIMA WATAINGIA HUMU WATAKUTA PICHA ZA NYAPU YAKO UNAYOSHEVU KWA VIWEMBE VIPELE PELE KILA SEHEMU...GOSH HIVI NANI BADO ANA VIPELE VYAKUSHAVE DOWN THERE MWAKA HUU 2013, SHAMIM EMBU MWONYESHE MWENZAKO WAXING AKAIBE MUUZA SEMBE WA SHOGA NA YEYE MAANA NYAPU YA VIPELE NDO MAANA VILE VITOTO VYA MPIRA VINAMKANA..............SHUWEIN WEWE=...... NA UJARIBU KUMFATA KAKA WA WATU OFISINI UONE SI UNAKUMBUKA VIPONDO VYAKE??????


    JAMANI SIJATUKANA MALAYA SIO TUSI NI NENO LIPO KWENYE KAMUSI LINALOTUMIKA KUMDESCRIBE MTU ALIE NA TABIA ZA KUNGONOKA BILA MPANGO...
  • KATYUSKA KARDONA

    KATYUSKA KARDONA

    22 July 2013 at 09:46 |
    mange mwache bana...daah.mkopo na duka chafu ni adhabu tosha...

    sasa ceo wangu seriouly kuna sms nilikutumia ulivyokuja last, nikakuomba kazi kwenye kampuni yetu ya bongolicious..hukunijibu dearest...

    niko siriaz, ila pia kama una weza kuniunganishia mahali nikapata mkopo mzuri utakuwa umenisaidia sana kujikwamu akiuchumi

    thanks
  • annabela

    annabela

    22 July 2013 at 10:01 |
    Mpee huyo mi mpare na sipendi tabia zake kazi kujishaua tu na vimatege vyake mfyuuuuuuuu
  • Mrembo by  Nature

    Mrembo by Nature

    22 July 2013 at 10:11 |
    Hodi hodi jamani kitumbo kimenichosha nimeanza kuchoka kupost sasa nacheka tu haroooo hii ya kufungia 2013 kuelekea 2014

    Good!
  • KATYUSKA KARDONA

    KATYUSKA KARDONA

    22 July 2013 at 10:13 |
    ebana dah ebana dah:

    Linda unaongea nini? usimdharau baba watoto wangu aiseee..... Hivi unajua nimezaa na nani mimi nimezaa na big name kama wewe chief... Embu google Frank Machozi alafu ndo uje huku... Chief back them alikuwa anatupanga kama ngazi sio watoto sio wamaama tulikuwa tunamlilia mimi sababu mtamu kama wewe nikazalishwa...... Yani hata wewe mwenyewe isingekuwa kama ulikuwa busy na Miunga yako kutwa uko Italy chief ungekuja kubanana na sisi....
    We embu muulizie Frank wewe, Chief babake Bhoke ni Big Name. Alafu sasa anampendaje mwanae sio BIG NAME wanaokataa watoto kama Makongoro Nyerere.....
    umuwacheeeeeeeeeee hero wa mwanangu...... Koma Kabisaaaaaaaa.... Wewe Makongoro Nyerere hamtaki Leila mpaka umempa jina la babako ulizaa na babako kwani? si bora ungezaa na mbeba zege ila amkubali Leila. Unadhani Leila kushindwa shule ni nini, ni kutokuwa na baba she got daddy issues...Baba Big name alafu haonekani....MFYUUUUUU

    Kama huna profile ya Baba Bhoke cheki hii
    http://www.youtube.com/watch?v=6-e8Kuz0Nb4
    Umeona smile lile, Umeona mwanya ule, umeona height ile, wewe mabig name wako vitambi kama wanamimba......

    Chief mie nilizaa na big name, uliza mjini.....Alafu hauzi unga sasa....chezea Baba Bhoke wewe........
    Ila ndo hivyo nilivyoenda US akaibiwa bwana.........nililiajeeee........
    Wewe Mzee Kimambi alichapa fimbo zooooooooooote mie nikiwasha TV nikiona hii video ya machozi nasahau viboko naruka geti huyooooooooooooooooo.......

    Jamani kuna mwenye ile video ya Baba Bhoke alivyofanya tangazo lile la beer la brew master SA...? HE was the first Tanzanian model kusafirishwa kupelekwa SA kushoot tangazo la beer , jamani mwekeeeni bedui tangazo la Baba Bhoke.... Alilipwa shingi ngapi? He is still the highest ever paid TZ model to ever do a TV ad out of TZ. Jamaa alitoa SA, after one month akashusha gari, Mama weweeeeeee sasa ndo mstari wa mademu uliongezeka ilikuwa inabidi ufanye appointment kupata kidate na huyu huyu jamaa , hata kama ni boyfriend wako, maana ukijifanya unajua kupenda ukaenda kwake kumsuprise, utaji suprise mwenywe, na hata ukijikuta umeji suprise unakuta wewe ndo unamwomba jamaa msamaha sababu hukumpigia simu kumake sure ni zamu yako...........Wewe Makongoro Nyerere nani alikuwa anamtaka mwili wake uliolegea legea, kitu six pack wewe...... LINDA HUMJUI BABA BHOKE NYAMAZAAAAAAAAAAA

    Linda ukimuongelea Baba Bhoke tena nakupandia ndege , yani pale ntakuumiza maana ndo roho ya mwanangu... bora unitukane mimi, Baba Bhoke mkomeeeeeeeeeeee.....
    Ulidhani wewe peke yako ndo unazaaga na ma big name????
    wivuuuuuuuuu....

    Kama huyo Sinta wako alizaa na mtu wa maana zaidi ya Baba Bhoke mbona anamficha sassa? Mimi nipo proud sababu i know he is big name.... Tena naomba usije kuongea pumba ukam hurt Bhoke wangu, Mwenyewe babake ni the best of the best of the best kushinda maprofessa wanaozalisha wanafunzi wao.... ..

    Nikusikie tena unamtaja Baba Bhoke, hata kama alinipiga kibuti stilll ntakutoa ngeuuuuuuuuuuuuuuuuuuu kwa niaba ya Bhoke....KOMA KABISA...SIKU MAKONGORO NYERERE AKIKUBALI LEILA ATUMIA LAST NAME YAKE NDO UONGEE KUHUSU BABA WA MWANANGU...SHUWEIN WEWE
  • MUKE YA MUITALIANO

    MUKE YA MUITALIANO

    22 July 2013 at 10:54 |
    HA HA HA HA HA H mange nakupenda bure maana sintah kaumbukaje anajiona mzuri wakti hana lololte nani anasoma blog yake ya kitoto hadi mambo ya groups za face book anaweka sasa nimzima huyo atakuwa na kichaaa mwezi mchanga wape wape vidonge vyao wakimeza wakitema shauri yao ujumbe umewafikia na huyo shamim anavyojiona innocent anaonewa kumbe mnafiki lol i hate her na minjino yake bora angebaki na mume wake wa kwanza mwenye masters ya europe anafanya kazi na kupata hela kihalali kuliko kukimbilia kwa muuza sembe khaaaaa wanawake wa mjini wanapenda maisha ya short cut lol aibuje wameumbuka
  • KATYUSKA KARDONA

    KATYUSKA KARDONA

    22 July 2013 at 13:16 |
    yale meno marefu sana jamani...
  • PACHA WAKE MANGE

    PACHA WAKE MANGE

    22 July 2013 at 15:50 |
    CHEZEYA MANGE WEWE........... :champane:YANI KABLA SIJASOMA EMAILS ZA OFISI HUA NAANZA NA KUFUNGUA WEBSITE HII.MANGE NAKUPENDAAAJEEEE,UNANIPA RAHA MPAKA NATESEKA NA RAHAA,UKIJA TZ EBU NJOO NIKUCHUMU MWAAAAlicking NISIJE SEMA KWANGUVU NIKAFUKUZWA KAZI.
    NARUDI KWA SINTA MAMA KAMA KWENU MASIKINI JIUNGE NA VIKOBA ACHANA NA MANGE SIO LEVO YAKO YUKO JUU UTAKOPA MAMA UTAFUNGWA BURE KUSHINDANA NA MANGE.NA NTAKUJA SINZA KWENYE KIOSKI CHAKO NIONE UMEWEKAJE MITUMBA YA KARUME ILIOFULIWAkissmyass
    MANGE MAMA HUYU SINTA WALA SIO WA KUMNYAMAZIA KIMYA .KAZOEA MAUJINGA KUJIFANYA YUKO JUU KUMBE HANA MBELE WALA NYUMA NA MAPELE YALE KAZI KULETAoff topic HANA CHA KULETEA MASHAUZI NDO MANA KAZ KUSEMA WATOTO WA WENZIE .IVI WE SINTA NA NGUO ZAKO ZA KINDONDONI MITUMBAN UTAFANANA NA MANGE WA LIPI?MANGE MAMA KULA BATA UYO SINTAH ANATAFUTA JINA KUPITIA WEWE TUNAMJUA TOKA ENZI ZA JUMA NECHA MFYUUUUU.MWEHU HANA JIPYA UYO.MANGE UNANIPAJE RAHA MIE UWIIIIIcheersgoodluck MANGE NAKUPENDA MIAKA MIA NANE NA NITAKUPIGIA KURA MAMA UNAPENDWA NA WENGI WACHACHE SANA WANAKUCHUKIA MMOJAWAPOP UYO SINTAH MCHAWI ASIE PAA NA UNGO HAHAHA ETI LOP LOP OF ALL TRADES MY FOOT MFYUUU KINGEREZA TOKA LINI UKASOMEA UGANDA OVYOOOOOOOOOOOrolling on the floor
  • PACHA WAKE MANGE

    PACHA WAKE MANGE

    22 July 2013 at 15:58 |
    SINTA SAIZ YAKE WATU WA BONGO MUVI,AKUWACHE MANGEE .KWANZA NIELEKEZENI AANANAKO KAA NIKAMFUNZE ADABU KWANZA YULE MNAJUA NI MZEE ANAJIDOGOSHA HANA LOLOTE MWIZI WA WANAUME WA WATU SI MNAONA MINYAMA YA MIKONONI ALIO NAYO.MI WAKATI NIKO DARASA LA SABA NDO NASIKIA JUMA NECHA ANAMCHAMBA ETI ANAJIFANYA MTOTO KIZEEE TENA NA WAJUKUU JUUblowkiss SHEPU HANA KABAKI MAmatiti MANGE NIPE NIPE RAHA JAMANI AM IN LOVE WITH PACHA WANGU AKA MANGE NAPATAJE RAHA RAHA RAHA RAHA JAMANI RAHAmoonwalker WE SINTAH NITAKUslapping
  • jacqueline

    jacqueline

    22 July 2013 at 17:07 |
    Ki ukweli kabisa mm napenda sana umbea wa mjin hasa kuusoma kwenye mablog, ni mgonjwa ile mbaya ila dha!! Inapofikia sehemu umkawekana uchi kias hiki huwa najisikia vibaya sana na mbaya zaid huwa nazifikiria sana familia zenu(ingawa haziniusu) nahisi huwa wanajisikia ovyo sana si kwa kumuandikaj wala muandikiwa.. Ni kweli mnatibuana kiasi cha kuanikiana namna hii ila wakati mwingine zifikirien sana familia zenu.. Msitufikirie wasomaji..
  • Anonymous

    Anonymous

    24 July 2013 at 01:31 |
    mange upojuu mapenzi ya madawa huwa hayadumu mbea mkubwa wewe tunakusikitikia sana we shamimu umeingia cha kike.malaya mkubwa weeeeeeee.huna hata haya kujiita mama jada wakati una mwanao.
  • WOOOOOOOIIIIII

    WOOOOOOOIIIIII

    20 July 2013 at 09:05 |
    Marichui unikuti.....hahahahhhaha bwahahahhahahhah ajajajajajajajajjajajah.........kwikwikwikwiiiiiii.......uuuuuuuuuuuuuuuuuuuwiiiiii MUNGU niongoze me nmecheka mpaka nimetaka kujikojolea kuna mdada hapa anaitwa Dimiii yani hana hamu na mimi....
  • mange kimambi

    mange kimambi

    20 July 2013 at 09:18 |
    "Mtakuja sutwa kwa kitu msichokijua,mboni alikua anachetuana tu na mshikaji na alimwambia mshikaji yeye ana mtu yule papaaa wa arusha Kiumbe,na mapepe ya mboni hakuna anyetiaga kambi,so jamaa akamwambia namtaka rafikio kwa ndoa wakakualiana na muda wote wanadate wako pamoja,ugomvi wa mboni na shamim wala sio wa kuchuniana ni shamim aliambiwa mboni anamsema issue moja na ndio akaa cold shoulder but sio kwamba wamechuniana kihivyo wanaongea kama kawa na mboni alibebeshwa mzigo kwa shkuba south africa,akafanya ndivyo sivyo.na wakati huohuo mboni anachetuana na Richard mziray ndio maaa harusi ya Doreen hakualikwa dievota diva alikua anatoka na mike wakasuruhisha now kuna ushoga mboni kaharibu kwengi ndio maana watu wanamtosa na mtu yeyote mwenye mke rafiki wa mboni semeni hapa nani ataruhusu uwe na mboni kama rfiku???mboni anaomba kabisa kufirwa leo awe victim ni uongo i know the whole story kama mange unatumiwa kumsafisha basi unachekesha kima,get ur facts right"


    KATIKA Comment zote hii ndo comment. Yani sikupoteza hata muda kusoma chochote ulichokiandika baada ya kuandika
    Mbonie alikuwa anachetuliwa tu na jamaa. Thank you kwa hiyo information ndo tulichokuwa tunataka wadau wajue. Kuwa Mboni ndo alienza, kama alikuwa anachetulia ,au anabinuliwa au anabanikwa au ana firigiswa hatutaki kujua its irrelevant... Whats relevant ni kwamba MBONI WAS THERE FIRST BEFORE SHAMIM............THATS ALL. HAYO MAELEZO MENGINE PELEKA KWINGINE...... IM sure Mboni akiuliza hatosema alikuwa anachetuliwa na mume wa Shamim bali atasema she was being made love to......OK BYE....
    • baby ya Mange

      baby ya Mange

      20 July 2013 at 10:43 |
      Hahahaha baby yani we ni moto...comment yako ya kumsifia parent mate wako kule juu just made my day!hahaha kamata hii kwanzaslapping manake umenipastress rijamaa risijekuwa riri kuwa rikihongwa hadi hii kitukissass uwiii Gonga I willheadshot live aiseee...walah nimeshikwa wivu....juu ya mapenzi uliyokuwa nayo kwa baby dady wako...halafu zamani kulikuwa hamna magonjwa eeh?a...uwiii CV imeniogopesha...dih!..au itabidi niapply zile....potelea pote tutakunywa dawa pamoja....acha tufe wote baby hahahaha ptuuu eeh Mungu tuepushilie mbali majanga....nampenda sana sana baby yangu ...Mangenitha wanguuuuu ....baby ur my herooooo...nimekufa nimeoza juu yako my wifey....wache watukane mpk wasweat mie hata blog zao siingii ndo zipi kwanza...ya dada Shamim Zeze niliingia jana usiku kucheck video ya wedding.. kiukweli harusi ilipendeza acha tu huyo Mboni akose raha jamani kama kweli jamaa alikuwa wake...baby I'm sure one day utakuja kupatana tu na Shamim...sisi wote ni binadamu tunamapungufu yetu...hakuna aliyekamilika,hasira tu hizo..najua huwa unaniskiliza sana baby yakokiss na umenielewa.
      Basi sawa yangu ni hayo... umbea mtamu hapa sijashuka bado kitandani na refresh tu iPad yangu hehehlicking
      • Anonymous

        Anonymous

        20 July 2013 at 11:22 |
        huyo alietuma hiyo comment ya Mbonie kuchetuliwa na Mume wa Shamim mjinga sana ulidhani unamtetea Shamim. Besti friend wake keshakatikia mboo ya mwanaume keshamwagiwa na shahawa yeye kwanini alipeleka mkuma wake?kila mtu anajua marafiki hawachangii mboo hata siku moja.
        na Shamim anajulikana kwa ushirikina kuna uwezekano mkubwa katika zile toka toka zao za shamim abdul na Mboni shamim alimtengeneza abdul ndo maana abdul akajifanya namtaka rafikio kwa ndoa

        we umetombe kwanza mwanamke, umwagie shahawa mwili mzima alafu ndo umwambie nataka kumuoa rafikio? na huyo rafiki kwa kupenda pesa akubali mnaona ni sawa? malaya wakubwa nyie.
    • Rukia binti kasri

      Rukia binti kasri

      20 July 2013 at 11:01 |
      Ok bye ceo bye
    • Louis VNITTON

      Louis VNITTON

      20 July 2013 at 11:10 |
      Eeeh tuko wanagapi jamani,
      Eeh tuko wanagapi jamani,

      Mange ni Ahlalbadiri bayana nini umesoma, maana data zote nje nje.

      Huyo anaedai Mboni alikuwa na buzy lake kisha na Mr A, akimchetua, amesahau kuwa hata Zeze alikuwa na buzy lake vile vile. Sasa walikuwa na mabuzi yao pembeni kisha wanachetuliwa na Mr A, ndio akanogewa kwa Zeze akaamua kufanya kweli na kuacha kuchetuana? Mbona makubwa haya sasa mnawafundisha nini wasichana wadogo? Kutwa kumsema Wema wangu kuwa anabadilisha wanaume sijui nini kumbe mijimama mizima inajifanya ya heshima tabia zao za kisekondari.
    • Galla

      Galla

      20 July 2013 at 11:41 |
      Yaani jamani nakumbuka kwenye harusi ya bestie wa Mbonie (sio huyu Zeze, yule ambae hata nguo huwa wanavaa sare sare) Mbonie alilia machozi ya furaha, mwenzie anaolewa, leo ifike zamu yake ya kuolewa eti aseme hataki ndoa anataka kuchetuliwa tuu, eeh nyie viumbe wabaya sana.

      Lakini sishangai kwenye kundi lao wamezoea kuiba waume/wanaume za watu, ukiwaangalia wote utakuta waume zao wana watoto na wanawake wengine, ndio maana mishipa imewasimama kumtetea mwenzao kwa sababu na wao ni hivyo hivyo, eti team Hatuchovi, mavi ya kuku!
      • Mudogo ya Mange

        Mudogo ya Mange

        20 July 2013 at 12:55 |
        newbie ila Mange mamiiblowkiss nilkuwa nakupenda, nakupenda na nitaendelea kukupenda hata kama hunijui..wakuache
      • anonymous

        anonymous

        20 July 2013 at 14:27 |
        Duh halafu wakiona polisi wanskimbia juu ya dari sasa kuna raha gani hapo ya maisha hizi njaa zitawaua kina dada tamaa mbaya
    • Anonymous

      Anonymous

      21 July 2013 at 01:09 |
      mi sielewi hata ulichoandika,hii umenukuru toka comment za wadau au ni wewe?ebu soma vizuri.
      • Anonymous

        Anonymous

        22 July 2013 at 00:56 |
        kanukuu kutoka kwa mdau..
  • Napenda dudu..

    Napenda dudu..

    20 July 2013 at 16:11 |
    Kaaa na facts zako mamma hatua shida nazo,si hatujui hayo bibi eeeeeh
  • Anony

    Anony

    20 July 2013 at 16:37 |
    Acha uongo sio Muhaya ni wa musoma